வளர்ப்பு மகள் தாக்கப்பட்ட புகாரின் பெயரில் ஆடவரிடம் விசாரணை

பேராக் மாநிலம் பாரிட் பன்டரில் உள்ள ஒரு நபர், கடந்த மாதம் தனது வீட்டில் தனது வளர்ப்பு மகளை தாக்கியதாகக் கூறப்படும் நிலையில், போலீசாரால் விசாரணைக்கு உட்படுத்தப்பட்டுள்ளார்.

19 வயதான பாதிக்கப்பட்ட பெண் தனது போலீஸ் புகாரில், ஆகஸ்ட் 17 அன்று தனது தாயைப் பார்க்கச் சென்றபோது இந்த சம்பவம் நடந்ததாகக் கூறினார்.

வெளிவராத ஒரு பிரச்சினையில் தனது தாயுடன் ஏற்பட்ட சண்டையில் முடிந்தது என்றும், இது சம்பவத்தை நேரில் பார்த்த தனது மாற்றாந்தாய் கோபத்தை ஏற்படுத்தியது என்றும் அவர் கூறினார்.

அவர் என் கழுத்தை இழுத்தார், என் முகத்தில் அறைந்தார், என்னை முதுகில் உதைத்தார் மற்றும் என் தலையில் மிதித்தார் என்று அவர் தனது போலீஸ் அறிக்கையில் கூறினார். அவரின் உடலின் பாகங்கள் வீங்கியிருப்பதாகச் சொன்னாள். அவள் தைப்பிங் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று அடுத்த நாள் போலீசில் புகார் அளித்தாள்.

நேற்றைய தினம் இன்ஸ்டாகிராமில் தனது அவல நிலையைப் பகிர்ந்து கொண்ட சிறுமி, தான் நீதியை நாடுவதாகவும், குடும்ப வன்முறை குறித்த விழிப்புணர்வை பரப்புவேன் என்றும் நம்பிக்கை தெரிவித்தார். அறிக்கை தாக்கல் செய்யப்பட்ட நாளில் அந்த நபர் தடுத்து வைக்கப்பட்டதாக  கிரியான் போலீஸ் தலைவர் மசுகி மாட் கூறினார்.

குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 323 இன் கீழ் தானாக முன்வந்து காயப்படுத்தியதற்காகவும், குடும்ப வன்முறைச் சட்டம் 1994 இன் பிரிவு 18 இன் கீழ் வேண்டுமென்றே காயப்படுத்தியதற்காகவும் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது என்றார். இந்த வழக்கை போலீசார் இன்னும் விசாரித்து வருகின்றனர். சந்தேக நபர் போலீஸ் பிணையில் விடுவிக்கப்பட்டுள்ளார் என்று அவர் எஃப்எம்டியிடம் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here