கட்டுப்பாட்டை இழந்த வாகனம் வீட்டை மோதி நின்றது

கோத்தா திங்கி, பெடரல் லேண்ட் டெவலப்மென்ட் அத்தாரிட்டி (ஃபெல்டா) குடியிருப்பில் கார் ஒன்று கட்டுப்பாட்டை இழந்து வீட்டின் வளாகத்தில் கவிழ்ந்தது.

கோத்தா திங்கி OCPD Suppt Hussin Zamora கூறுகையில், புதன்கிழமை (செப்டம்பர் 21) இரவு 7.30 மணியளவில் ஃபெல்டா லோக் ஹெங் செலாத்தான் உள்ள ஜாலான் அமானுடன் 22 வயதான ஓட்டுநர் வீட்டிற்குச் சென்று கொண்டிருந்தபோது இந்த சம்பவம் நடந்ததாக கூறினார்.

அவர் தனது நிசான் சென்ட்ராவின் கட்டுப்பாட்டை இழந்தார் மற்றும் வளாகத்தில் அதன் பக்கத்தில் இறங்குவதற்கு முன்பு மற்றொரு வீட்டின் கூரையில் மோதினார். டிரைவருக்கு நெற்றியில் சிறு காயம் ஏற்பட்டது.

வியாழனன்று (செப். 22) அவர் வெளியிட்ட அறிக்கையில், “டிரைவரின் கவனக்குறைவால், வாகனத்தை சரியாகக் கட்டுப்படுத்தத் தவறியதே விபத்துக்குக் காரணம். விபத்து நடந்தபோது வானிலை நன்றாக இருந்ததாகவும், சாலை பரபரப்பாக இல்லை என்றும்  ஹுசின் மேலும் கூறினார்.

வாகனத்தின் இயக்கங்களை உரிய முறையில் கட்டுப்படுத்தத் தவறியதற்காக, சாலை போக்குவரத்து விதிகள் 1959 (எல்என் 166/59) விதி 10ன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது என்றும் அவர் கூறினார். வாகனம் ஓட்டும் போது கவனமாக இருக்க வேண்டும் என்றும் சாலை போக்குவரத்து விதிகளை எப்போதும் கடைபிடிக்க வேண்டும் என்றும் அவர் நினைவூட்டினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here