12 குழந்தைகளின் ஆபாச படங்களை வைத்திருந்த வங்காளதேச ஆடவர் மீது குற்றச்சாட்டு

செரம்பன்: பங்களாதேஷைச் சேர்ந்த 24 வயது மாணவர் மீது இன்று மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் 12 குழந்தைகள் ஆபாசப் படங்களை வைத்திருந்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

அமெரிக்காவின் பெடரல் பீரோ ஆஃப் இன்வெஸ்டிகேஷன்ஸுடன் (எஃப்பிஐ) கூட்டு விசாரணைக்குப் பிறகு, கோலாலம்பூரில் உள்ள பல்கலைக்கழகத்தில் படிக்கும் மாணவரான சோபைதுல் அமீன், திங்களன்று சிரம்பான் போலீசாரால் கைது செய்யப்பட்டார்.

ஸ்னாப்சாட் அப்ளிகேஷன் மூலம் வீடியோக்கள் மற்றும் புகைப்படங்களில் சிறார் ஆபாச படங்களை தயாரித்ததாக Zobaidul மீது எட்டு குற்றச்சாட்டுகள் சுமத்தப்பட்டன.

குழந்தைகளுக்கு எதிரான பாலியல் குற்றங்கள் சட்டம் 2017 இன் பிரிவு 5-ன் கீழ் கட்டமைக்கப்பட்ட ஒவ்வொரு குற்றச்சாட்டுக்கும் 30 ஆண்டுகளுக்கு மிகாமல் சிறைத்தண்டனையும், குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் சவுக்கடியும் விதிக்கப்படும்.

அவரது தொலைபேசி, யூ.எஸ்.பி டிரைவ் மற்றும் ஹார்ட் டிரைவ் ஆகியவற்றில் 740 குழந்தைகளின் ஆபாசப் படங்களை வைத்திருந்ததாக அவர் மீது நான்கு குற்றச்சாட்டுகள் சுமத்தப்பட்டன.

அதே சட்டத்தின் 10வது பிரிவின் கீழ் கட்டமைக்கப்பட்ட, ஒவ்வொரு குற்றச்சாட்டுக்கும் ஐந்தாண்டுகளுக்கு மிகாமல் சிறைத்தண்டனை மற்றும் RM10,000க்கு மிகாமல் அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும்.

இந்த ஆண்டு அக்டோபர் 26, 2021 மற்றும் செப்டம்பர் 19 க்கு இடையில் Zobaidul குற்றங்களைச் செய்ததாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. ஒவ்வொரு குற்றச்சாட்டுக்கும் RM8,000 அல்லது மொத்தம் RM96,000 ஜாமீன் விதிக்கப்பட்டது. ஜாமீன் பெறத் தவறியதால் சோபைதுல் சிரம்பான் சிறைக்கு அனுப்பப்பட்டார்.

அரசு துணை வழக்கறிஞர் ஜாஹிதா ஜகாரியா வழக்கு தொடர்ந்தார். இந்த வழக்கை நவம்பர் 30-ம் தேதிக்கு நீதிமன்றம் ஒத்திவைத்தது.

இன்று முன்னதாக, மத்திய காவல்துறை செயலர் நூர்சியா சாதுதின், சோபைதுல் சமூக ஊடகங்களைப் பயன்படுத்தி பாதிக்கப்பட்டவர்களுடன் – வெளிநாட்டில் இருந்து வரும் அனைத்து குழந்தைகளுடன் தொடர்புகொண்டு, ஆபாசப் படங்களை வழங்குமாறு அவர்களை வற்புறுத்தினார் என்று மேற்கோள் காட்டப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here