பாலியல் துன்புறுத்தல் வழக்கினை சந்திக்க நீதிமன்றம் வந்த எபிட் லூ

டெனோம், பிரபல சமயபோதகர் எபிட் லூ அல்லது உண்மையான பெயர் எபிட் இரவான் இப்ராஹிம் 37, தனக்கு எதிரான பாலியல் துன்புறுத்தல் வழக்கின் முதல் நாள் விசாரணையில் கலந்துகொள்வதற்காக, டெனோம் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்திற்கு இன்று வந்தார்.

எபிட் நான்கு சக்கர டிரைவ் கருப்பு டொயோட்டா லேண்ட் குரூசரில் காலை 9 மணியளவில் நீதிமன்ற மைதானத்திற்கு வந்தார். மேலும் பல வாகனங்களும் உடன் வந்தன. கறுப்பு நிற சட்டையும் வெள்ளைத் தொப்பியும் அணிந்திருந்த அவர், சட்டத்தரணிகள் மற்றும் தனிநபர்கள் குழுவுடன், நீதிமன்றத்தின் பிரதான கதவுக்குள் நுழைந்ததும் அமைதியாகப் பார்த்து புன்னகைத்தார்.

மார்ச் மற்றும் ஜூன் 2021 க்கு இடையில் டெனோம் மாவட்டத்தில் மலாய் பெண்ணுக்கு எதிராக அனைத்து குற்றங்களும் நடந்ததாகக் கூறப்படுகிறது. குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் ஒவ்வொரு குற்றச்சாட்டிற்கும் ஐந்து ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை, அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கும் தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 509 இன் கீழ் எபிட் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

எபிட் மீதான குற்றச்சாட்டுகள் 7 ஆகஸ்ட் 2021 அன்று போலீஸ் புகாரைத் தொடர்ந்து செய்யப்பட்டன. Ebit Liew தொடர்பான பாலியல் துன்புறுத்தல் வழக்கின் விசாரணை செப்டம்பர் 27 முதல் 30 வரை நடைபெற உள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here