முன்னாள் ஜோகூர் மந்திரி பெசாரின் சிறப்பு அதிகாரி ஏமாற்றியதாக குற்றச்சாட்டு

ஜோகூர் பாருவில், முன்னாள் ஜோகூர் மந்திரி பெசாரின் முன்னாள் சிறப்பு அதிகாரி, ஏமாற்றும் நோக்கத்திற்காக நான்கு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு சம்பள சீட்டை போலியாக தயாரித்த குற்றச்சாட்டில் இன்று செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் குற்றமற்றவர்  என்று கூறி விசாரணை கோரினார்.

நீதிபதி டத்தோ அகமட் கமால் அரிபின் இஸ்மாயில் முன் 50 வயதான கைருல் அனுவார் டாவூட் மனு செய்தார். அவர் தனது FlyFirefly Sdn Bhd சம்பள சீட்டை 2018 மே மாதத்திற்கான RM15,820.63 போலியான ஆவணத்தை ஏமாற்றும் நோக்கத்திற்காகப் பயன்படுத்தியதாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

ஜூன் 26, 2018 மற்றும் ஜூலை 10, 2018 க்கு இடையில் மனித வள மேலாண்மைத் துறை – JCorp செயல்பாடுகள், நிலை 11, Menara KOMTAR இல் மூன்று பிள்ளைகளின் தந்தை குற்றம் செய்ததாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்டார். குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் ஏழு ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனையும் அபராதமும் விதிக்கும் தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 468ன் கீழ் அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

அவர் ஒரு நபர் உத்தரவாதத்துடன் RM10,000 ஜாமீன் மற்றும் அவரது பாஸ்போர்ட்டை நீதிமன்றத்தில் ஒப்படைக்கவும், அத்துடன் மலேசிய ஊழல் எதிர்ப்பு ஆணையம் (MACC) ஜோகூர் பாரு அலுவலகத்தில் ஒவ்வொரு மாதமும் தன்னைத் தெரிவிக்கவும் அனுமதிக்கப்பட்டார். நீதிமன்றம் நவம்பர் 21ஆம் தேதி வழக்கிற்கான நாளாக குறிப்பிட்டது.  வழக்கு விசாரணையை MACC வழக்குரைஞர் தயாங் மஸ்னே தேஹ் நடத்தினார். அதே சமயம் வழக்கறிஞர் ஹாஸா காலித் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களுக்காக வாதிட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here