டாக்ஸி மற்றும் இ-ஹெய்லிங் ஓட்டுநர்களுக்கு 500 ரிங்கிட் ரொக்க உதவி வழங்குமாறு சங்கம் கோரிக்கை

2023 பட்ஜெட்டில் டாக்ஸி மற்றும் இ-ஹெய்லிங் ஓட்டுநர்களுக்கு  500 ரிங்கிட் ரொக்க உதவியாக புத்ராஜெயாவை ஒதுக்குமாறு டாக்ஸி டிரைவர்களைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் குழு வலியுறுத்துகிறது. Presiden Gabungan Teksi SeMalaysia (GTSM) தலைவர் கமருடின் முகமது ஹுசைன், கடந்த இரண்டு ஆண்டுகளில் நடமாட்டக் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவு மற்றும் டாக்ஸி ஓட்டுநர்களின் வாழ்க்கையைப் பாதிக்கும் பொருட்களின் விலை உயர்வுக்குப் பிறகு ‘ஒரே முறை’ பணம் செலுத்துவது அவசியம் என்றார்.

அந்த காரணத்திற்காக, சபா மற்றும் சரவாக்கில் உள்ள உறுப்பினர்கள் உட்பட அனைத்து உறுப்பினர்களுக்கும் RM500 சிறப்பு உதவியை அரசாங்கம் வழங்கும் என்று நாங்கள் கோருகிறோம் மற்றும் நம்புகிறோம். எங்கள் மேல்முறையீடு பரிசீலிக்கப்படும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று கமருதீன் நிதியமைச்சர் தெங்கு ஜஃப்ருல் அஜீஸுக்கு எழுதிய கடிதத்தில் கூறினார்.

2023 ஆம் ஆண்டுக்கான பட்ஜெட் அக்டோபர் 28 ஆம் தேதி முதல் கொண்டுவரப்பட்ட பின்னர் அக்டோபர் 7 ஆம் தேதி மக்களவையில் சமர்ப்பிக்கப்படும். பயணிகளின் எண்ணிக்கையில் குறிப்பிடத்தக்க குறைவு காரணமாக இந்த தொற்றுநோய் முழுவதும் டாக்சி ஓட்டுநர்கள் மற்றும் இ-ஹெய்லிங் ஓட்டுநர்களின் வருமானம் பாதிக்கப்பட்டுள்ளது.

தடையை நீக்கி, நாட்டின் அனைத்துலக எல்லைகள் மீண்டும் திறக்கப்பட்டு, சுற்றுலா பயணிகள் திரும்பி வருவது டாக்சி ஓட்டுனர்களுக்கு சற்று நிம்மதியை அளித்துள்ளது. எவ்வாறாயினும், அனைத்துலக பொருளாதார அழுத்தம் காரணமாக நாடு இப்போது பொருட்களின் விலை அதிகரிப்பை எதிர்கொள்கிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here