ஜாலான் பெந்தோங்-குவா மூசாங் சாலை புதன்கிழமை மீண்டும் திறக்கப்படும்

குவாந்தான், பெந்தோங்கில் உள்ள லீ ரப்பர் தொழிற்சாலைக்கு அருகே சாலை பழுதடைந்ததால் கடந்த ஆண்டு மூடப்பட்ட பெந்தோங் மற்றும் குவா மூசாங்  இடையேயான சாலை, பழுதுபார்க்கும் பணி முடிந்து வரும் புதன்கிழமை (அக் 5) திறக்கப்படும்.

மூத்த பொதுப்பணித்துறை அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ ஃபதில்லா யூசோப், இன்று இங்கே ஒரு அறிக்கையில், சாலைப் பாதைகள் அமைப்பது மற்றும் இடத்தைச் சுத்தம் செய்வது உள்ளிட்ட பணிகள் இன்னும் நடந்து வருவதாகவும் அதற்குள் முடிக்கப்படும் என்றும் கூறினார்.

நவம்பர் 2021 இல் ஏற்பட்ட நிலச்சரிவைத் தொடர்ந்து சாய்வு மற்றும் சாலை சீரமைப்புப் பணிகள் கடந்த ஜனவரி 20 ஆம் தேதி தொடங்கப்பட்டன. கடந்த மார்ச் 18 ஆம் தேதி பழுதுபார்க்கும் பணிகள் நடைபெற்றுக் கொண்டிருந்தபோது மற்றொரு நிலச்சரிவு ஏற்பட்டதால் பழுதுபார்க்கும் பணியில் சிறிது தாமதம் ஏற்பட்டது  என்று அவர் கூறினார்.

சாலையின் சீரான பழுதுபார்க்கும் பணியை உறுதி செய்வதில் உறுதியான ஆதரவிற்காக பகாங் அரசாங்கத்திற்கும், மக்களின் நல்வாழ்வுக்கான பணிகளை முடிக்க உறுதியளித்த மாநில மற்றும் மாவட்ட பொதுப்பணித் துறைக்கும் (JKR) நன்றி தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here