சாலையில் ஏற்பட்ட பெரிய பள்ளம்

பட்டர்வொர்த் ஜாலான் பாகான் லாலாங் பகுதியில் பெரிய பள்ளம் ஏற்பட்டதால் பாதுகாப்பு காரணங்களுக்காக தற்காலிகமாக மூட வேண்டியதாயிற்று.

செபராங் ஃபிராய் உத்தரா மாவட்டத்தின் பொதுப்பணித் துறையின் (ஜேகேஆர்) பொறியாளர் அலுவலகம் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், பள்ளம் குறித்து சாலையைப் பயன்படுத்துபவர்களிடமிருந்து மாலை 4.30 மணியளவில் புகார்கள் வந்ததாகத் தெரிவித்துள்ளது.

Indah Water Konsortium (IWK) கழிவுநீர் பகுதியில் சாலை மேற்பரப்பில் ஒரு பெரிய ஓட்டை இருப்பதாக பயனர்கள் தெரிவித்தனர். அதைத் தொடர்ந்து, சாலையின் ஒரு பகுதியை தற்காலிகமாக மூட ஜே.கே.ஆர் நடவடிக்கை எடுத்தது மற்றும் நிரந்தர பழுதுபார்க்கும் பணி ஐ.டபிள்யூ.கே உடன் ஒருங்கிணைக்கப்பட்டு வருகிறது என்று அவர் கூறினார்.

அறிக்கையின்படி, தேவைப்பட்டால் மாற்று வழிகளை ஜேகேஆர் வழங்கும். தற்போது, ​​இலகு ரக வாகனங்கள் செல்லும் பாதையில் தற்போதும் திறக்கப்பட்டுள்ளது என்றார்.

முன்னதாக, குண்டும் குழியுமான சாலையின் படம் சமூக ஊடகங்களில் வைரலாக பரவியது மற்றும் சாலையைப் பயன்படுத்துபவர்களின் கவலையைத் தூண்டியது மற்றும் விரும்பத்தகாத சம்பவங்களைத் தவிர்க்க உடனடியாக சீரமைக்க கோரியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here