தொழிலதிபர் கடத்தல் தொடர்பில் 2 பேர் கைது

கடந்த வாரம் அம்பாங்கில் உள்ள உணவகம் ஒன்றில் 38 வயதான வர்த்தகர் ஒருவரை கடத்திச் சென்ற சம்பவத்தில் ஈடுபட்டதாக சந்தேகிக்கப்படும் இருவரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஃபாரூக் எஷாக் கூறுகையில், நேற்று மாலை 3 மணியளவில் அம்பாங்கின் தாமான் டாகாங்கில் 37 வயதான தொழிற்சாலை தொழிலாளி மற்றும் 40 வயது காய்கறி விற்பனையாளர் கைது செய்யப்பட்டனர். இரு சந்தேக நபர்களும் போதைப்பொருள் தொடர்பில் முன்னைய பதிவுகளை வைத்துள்ளனர். இருவரும் வியாழக்கிழமை வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

கடத்தலுக்கு பயன்படுத்தப்பட்டதாக நம்பப்படும் டொயோட்டா வெல்ஃபயர், சந்தேக நபர்களின் கைத்தொலைபேசிகள் மற்றும் சில ஆடைகளையும் போலீசார் கைப்பற்றியுள்ளனர். குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 365 இன் கீழ் ஒருவரை தவறாக அடைத்து வைக்கும் நோக்கத்துடன் கடத்தல் அல்லது கடத்தல் தொடர்பான வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது.

கடந்த வியாழன் அன்று உணவகம் ஒன்றில் தனியாக உணவருந்திய போது தொழிலதிபர் கடத்தப்பட்டார். இந்த சம்பவம் பாதிக்கப்பட்டவரின் முதலாளிக்கு செலுத்த வேண்டிய கடனுடன் தொடர்புடையதாக நம்பப்படுகிறது என்று ஃபாரூக் முன்பு கூறியிருந்தார்.

வைரலான ஒரு வீடியோவில், பாதிக்கப்பட்டவர் உதவிக்காக கூச்சலிடுவதும், தப்பிக்க போராடுவதும் காணப்பட்டது. ஆனால் பயனில்லை. பல வாகன ஓட்டிகள் துரத்திச் செல்வதைக் காண, பல மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர்கள் காரை நிறுத்த முயன்றனர். ஆனால் தோல்வியடைந்தனர்.

கடத்தப்பட்ட ஐந்து மணி நேரத்திற்குப் பிறகு கிள்ளானில் கடத்தல்காரர்களால் தான் விடுவிக்கப்பட்டதாகக் கூறி, பாதிக்கப்பட்டவர் அதே இரவில் அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் போலீஸ் புகாரை பதிவு செய்தார். பாதிக்கப்பட்டவரின் முகம் மற்றும் கால்களில் காயங்கள் இருப்பதாக பாரூக் கூறினார். பின்னர் அவர் அம்பாங் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here