ஜாலான் துன் ரசாக்கில் உள்ள ஒரு கேளிக்கை விடுதியில் நடந்த மோதலில் ஆப்பிரிக்கர் மரணம், 8 பேர் கைது

கோலாலம்பூர், அக்டோபர் 4 :

இங்குள்ள ஜாலான் துன் ரசாக்கில் உள்ள ஒரு கேளிக்கை விடுதியில், நேற்று அதிகாலையில் நடந்த மோதலில் ஒரு ஆப்பிரிக்க நாட்டவர் உயிரிழந்தது தொடர்பாக, ஆறு ஆண்கள் மற்றும் இரண்டு பெண்கள் அடங்கிய 8 வெளிநாட்டவர்கள் காவல்துறையினரால் கைது செய்யப்பட்டனர்.

வங்சா மாஜூ மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், அஷாரி அபு சாமா கூறுகையில், அதிகாலை 5.35 மணியளவில், ஒரு கும்பல் சண்டையின் போது மூன்று ஆப்பிரிக்க பிரஜைகள் காயமடைந்து தனியார் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று, வங்சா மாஜூ கட்டுப்பாட்டு மையத்திற்கு புடு காவல் நிலையத்தில் இருந்த காவல்துறை அதிகாரியிடமிருந்து தகவல் கிடைத்தது.

“பாதிக்கப்பட்ட ஆப்பிரிக்கர்கள் குழுவாக சண்டையில் ஈடுபட்டது விசாரணையில் தெரியவந்தது.

பலத்த காயங்களுடன் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வந்த 32 வயதுடைய நபர் ஒருவர் உயிரிழந்துள்ளார். அவரது கழுத்தின் பின்பகுதியில் அறுக்கப்பட்டிருக்கலாம் என நம்பப்படுகிறது” என்று நேற்று அவர் வெளியிட்டுள்ள ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

ஆஷாரியின் கூற்றுப்படி, கைது செய்யப்பட்ட 26 மற்றும் 40 வயதுடைய எட்டு வெளிநாட்டவர்கள், மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக வங்சா மாஜூ மாவட்ட போலீஸ் தலைமையகத்திற்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டனர் மற்றும் கொலைக்கான தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 302 இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டது.

“சம்பவம் பற்றிய தகவல் தெரிந்தவர்கள் வங்சா மாஜூ போலீஸ் தலைமையகத்தை 03-92899222 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம் அல்லது கோலாலம்பூர் போலீஸ் ஹாட்லைன் 03-21159999 ஐ தொடர்பு கொள்ளலாம் அல்லது அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்தை தொடர்பு கொள்ளலாம் என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here