வைரலான வீடியோவில் சண்டையிடுவதைக் காணும் மூன்று பேரை தேடும் KL போலீசார்

ஜாலான் யாப் குவான் செங்கில் நடந்த சண்டையில் ஈடுபட்டதாகக் கூறப்படும் மூன்று சந்தேக நபர்களை போலீஸார் தேடி வருகின்றனர். ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக். 16) புகார் அளிக்கப்பட்டதைத் தொடர்ந்து விசாரணைகள் தொடங்கப்பட்டதாக டாங் வாங்கி OCPD உதவி ஆணையர் நூர் டெல்ஹான் யஹாயா தெரிவித்தார்.

இந்த சண்டையின் வீடியோவும் சமூக வலைதளங்களில் வெளியானது. சாட்சிகள் உடனடியாக காவல்துறையை தொடர்பு கொள்ளுமாறு அவர் வலியுறுத்தினார். சண்டைக்கான காரணம் இன்னும் விசாரணையில் உள்ளது என்று அவர் திங்கள்கிழமை (அக். 1) கூறினார்.

வீடியோவில், பல ஆண்கள் ஒரு தடியுடன் ஆயுதம் ஏந்திய ஒருவரால் விரட்டப்படுவதற்கு முன்பு  உள்ளேயும் வெளியேயும் நடப்பதைக் காணலாம். அவர்களில் ஒருவர் தப்பிச் செல்வதற்கு முன் பதிலடி கொடுக்க முயல்வதைக் காணலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here