வாக்குமூலம் பதிவு செய்ய தோமி தாமஸ், ஜெயக்குமார் ஆகியோர் போலீசாரால் அழைக்கப்படுவர்

மலேசிய காவல்துறை (RMN) கடந்த மாதம் ஒரு மன்றத்தில் இனப் பிரச்சினைகளை குறித்து பேசப்பட்டதாக கூறப்படுவது தொடர்பில் வாக்குமூலம்  பெற  முன்னாள் அட்டர்னி ஜெனரல் டான் ஸ்ரீ தோமி தாமஸ் மற்றும் பார்ட்டி சோசியாலிஸ் மலேசியா (PSM) தலைவர் டாக்டர் மைக்கேல் ஜெயக்குமார் தேவராஜ் ஆகியோரை அழைக்கிறது.

RMN செயலாளர் டத்தோ நூர்சியா சாதுதீன் அவர்கள் இருவரின் வாக்குமூலத்தை பதிவு செய்ய விரைவில் அழைக்கப்படுவர் என்றார்.

புக்கிட் அமான் வகைப்படுத்தப்பட்ட குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவு மற்றும் சிஐடியால் குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 505 (சி) மற்றும் தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டம் 1998 இன் பிரிவு 233 இன் படி விசாரணை நடத்தப்படும் என்று அவர் இன்றிரவு ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இங்கு கோலாலம்பூர் மற்றும் சிலாங்கூர் சீன வர்த்தக சபை ஏற்பாடு செய்திருந்த Dark Forces Towards GE15  என்ற கருத்தரங்கில் தோமி மற்றும் டாக்டர் ஜெயக்குமார் அவர்கள் ஆற்றிய உரைகள் குறித்து காவல்துறைக்கு அறிக்கை கிடைத்தது. அவர்கள் இருவரும் மன்றத்தில் குழு உறுப்பினர்களாக  இருந்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here