கார் எக்ஸாஸ்ட் பைப்பை திருட முயன்ற நபர் நசுங்கி உயிரிழந்தார்

ஷா ஆலம்; தாமான் ஜெயா உத்தாமா, தெலோக் பங்லிமா கராங் என்ற இடத்தில் சாலையோரம் காரின் அருகே இறந்து கிடந்த ஒருவர், காரின் எக்ஸாஸ்ட் பைப்பைத் திருட முயன்றபோது ஜாக் லிப்ட் இடிந்து விழுந்ததில் காரின் அடியில் நசுக்கப்பட்டிருக்கலாம் என நம்பப்படுகிறது.

கோலா லங்காட் காவல்துறைத் தலைவர் சுப்ட் அஹ்மத் ரித்வான் முகமட் நார் @ சலே கூறுகையில், முதற்கட்ட விசாரணையின் அடிப்படையில், இந்த சம்பவம் அதிகாலை 4 மணி முதல் 6 மணி வரை நடந்ததாகக் கண்டறியப்பட்டது. இறந்தவர் 40 வயதான உள்ளூர்வாசி மற்றும் நண்பர் சந்தேகிக்கப்பட்டார். எக்ஸாஸ்ட் பைப்பை திருடுவதற்காக காரை தூக்குவதற்கு ஜாக்  லிப்ட் பயன்படுத்தப்பட்டது.

ஜாக் லிப்ட் சரிந்ததால் பாதிக்கப்பட்டவர் காரின் அடியில் நசுக்கப்பட்டார் என்று நம்பப்படுகிறது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.அஹ்மத் ரித்வான், தகவலின் பேரில், குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 379/511 இன் கீழ் விசாரணையை எளிதாக்குவதற்காக நேற்று காலை 10.45 மணியளவில் டெலோக் பங்லிமா கரங் பகுதியில் 32 வயதான உள்ளூர் நபரை போலீசார் கைது செய்தனர்.

திருட்டு மற்றும் வழிப்பறி, போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றங்கள் உட்பட ஏழு பதிவுகளுடன் சந்தேகநபர் இன்று விளக்கமறியலில் வைக்கப்படவுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here