காதலியான ஷங்கவியை கொலை செய்ததாக கிருஷ்ண குமார் மீது குற்றச்சாட்டு

ஈப்போ: கடந்த வாரம் தனது காதலியை கொலை செய்ததாக முடிதிருத்தும் ஒருவர் மீது இன்று மாஜிஸ்திரேட் கோர்ட்டில் குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

எவ்வாறாயினும், கொலை வழக்கு உயர் நீதிமன்றத்தின் கீழ் இருந்ததால், மாஜிஸ்திரேட் ஜெசிகா டெய்மிஸ் முன் குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்பட்ட பிறகு எம். கிருஷ்ணகுமார் 24, என்பவரிடம் இருந்து வாக்குமூலம் எதுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை.

அக்டோபர் 8 ஆம் தேதி அதிகாலை 3.11 மணி முதல் அக்டோபர் 12 ஆம் தேதி அதிகாலை 5.25 மணி வரை இங்குள்ள ஜாலான் பெசார் தம்பூன் அருகே உள்ள புதர் பகுதியில் எம். ஷங்கவி (23) என்பவரின் மரணத்திற்கு காரணமானதாக அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் மரண தண்டனையை வழங்கும் கொலைக்கான தண்டனைச் சட்டத்தின் 302வது பிரிவின் கீழ் குற்றச்சாட்டு பதிவு செய்யப்பட்டது. மறுவிசாரணைக்கான தேதியை  நீதிமன்றம் டிசம்பர் 16 ஆம் தேதி குறிப்பிடப்பட்டது.

காலை 5.25 மணியளவில் வடிகால் ஒன்றின் அருகே விபத்துக்குள்ளான வாகனம் ஒன்றின் அழைப்பைப் பெற்ற போலீசார் பெண்ணின் சடலத்தை ஒரு புதரில் கண்டெடுத்ததாக ஊடகங்கள் முன்பு தெரிவித்தன.

சம்பவ இடத்திற்கு வந்த போலீசார், ஒருவர் ஓட்டிச் சென்ற புரோட்டான் ஈஸ்வரா ஏரோபேக் கார் விபத்துக்குள்ளான இடத்தில் இருந்து சுமார் இரண்டு மீட்டர் தொலைவில் புதருக்குள் அழுகிய நிலையில் சடலமாக இருப்பதை கண்டனர்.

பிரேத பரிசோதனை அறிக்கையில் கழுத்தை நெரித்து கொலை செய்யப்பட்டதே மரணத்திற்கு காரணம் என தெரியவந்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here