ஜாஹிட்டின் உதவியாளர் அவர் பாகன் டத்தோ தொகுதியை பாதுகாக்க மாட்டார் என்ற அறிக்கையை மறுக்கிறார்

15ஆவது பொதுத் தேர்தலில் (GE15) தனது பாகன் டத்தோ நாடாளுமன்றத் தொகுதியை ஜாஹிட் பாதுகாக்க மாட்டார் என்ற கூற்றை அம்னோ தலைவர் அஹ்மட் ஜாஹிட் ஹமிடியின் உதவியாளர் நிராகரித்துள்ளார்.

நவம்பர் 19 தேர்தலில் ஜாஹிட் போட்டியிட மாட்டார் என்று கூறிய சினார் ஹரியான் அறிக்கையை உறுதிப்படுத்துமாறு கேட்டதற்கு, உதவியாளர் எப்ஃஎம்டி அறிக்கையின் ஸ்கிரீன் ஷாட்டை “போலி” என்ற வார்த்தையுடன் அனுப்பினார்.

இந்த அறிக்கையில் ஜாஹிட் ஏதேனும் கருத்துக்கள் உள்ளதா என்று கேட்டபோது, ​​இன்னும் எதுவும் இல்லை என்று உதவியாளர் கூறினார்.

 (பிஎன்) பேரணியைப் பற்றிக் குறிப்பிடுகையில், கோல தெரெங்கானுவில் இன்றைய நிகழ்வுக்குப் பிறகு அவர் இதைப் பற்றி கருத்து தெரிவிக்கலாம்” என்று உதவியாளர் கூறினார்.

1995 ஆம் ஆண்டு முதல் பாகன் டத்தோ நாடாளுமன்ற உறுப்பினராக இருந்து வரும் ஜாஹிட், பிரச்சாரத்தின் போது எதிர்க்கட்சிகள் “தன்னைச் சுற்றியுள்ள பிரச்சினைகளை” தங்களுக்கு சாதகமாகப் பயன்படுத்துவதை விரும்பாததால், அவர் மீண்டும் போட்டியிட மாட்டார் என்று அறிக்கை கூறியது.

அதற்கு பதிலாக ஜாஹிட்டின் மகள் நூருல்ஹிதாயா போட்டியிடுவார் என்றும் அந்த அறிக்கை கூறுகிறது. செப்டம்பரில், முன்னாள் துணைப் பிரதமர் மற்றும் உள்துறை அமைச்சருக்கு எதிராக முதன்மையான வழக்கை நிறுவ அரசுத் தரப்பு தவறிவிட்டது என்று நீதிமன்றம் தீர்ப்பளித்த பின்னர், அதன் வெளிநாட்டு விசா முறை ஒப்பந்தத்தை நீட்டிக்க ஒரு நிறுவனத்திடம் இருந்து லஞ்சம் பெற்ற 40 குற்றச்சாட்டுகளில் இருந்து ஜாஹிட் விடுவிக்கப்பட்டார்.

இருப்பினும், அவர் இன்னும் 35 குற்றச்சாட்டுகளை எதிர்கொள்கிறார் பணமோசடி மற்றும் கிரிமினல் நம்பிக்கை மீறல் மற்றும் மில்லியன் கணக்கான யயாசன் அகல்புடி மற்றும் அவர் உள்துறை அமைச்சராக இருந்த காலத்தில் பல்வேறு திட்டங்களுக்கு லஞ்சம் பெற்றதாக கூறப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here