கொடுமைப்படுத்துதல் சம்பவம் தொடர்பாக 3, 1ஆம் படிவ மாணவர்களிடமிருந்து போலீசார் வாக்குமூலம் பதிவு

ஷா ஆலம்: சமீபத்தில் பந்திங்கில் உள்ள செம்பனை தோட்டத்தில் நடந்த கொடுமைப்படுத்துதல் சம்பவத்தில் தொடர்புடையதாக நம்பப்படும் மேல்நிலைப் பள்ளியின் படிவம் ஒன்றின் மூன்று மாணவர்களிடம் சிலாங்கூர் போலீஸார் வாக்குமூலம் பதிவு செய்துள்ளனர்.

கோல லங்காட் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் அஹ்மத் ரித்வான் முகமட் நோர், சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து, 40 வயதான இல்லத்தரசி ஒருவரிடமிருந்து போலீசாருக்கு புகார் கிடைத்தது. அவர் தனது மகன் கொடுமைப்படுத்துபவர்களால் பாதிக்கப்பட்டதாகக் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவருக்கு கன்னத்தில் அடிபட்டதில் லேசான காயம் ஏற்பட்டது. அக்டோபர் 12 ஆம் தேதி அவர்கள் முரட்டுத்தனமாக விளையாடியதைக் கண்டறிந்த பின்னர், ஒழுக்காற்று ஆசிரியருடனான சந்திப்பில் பங்கேற்காத பாதிக்கப்பட்டவர் மீது சந்தேக நபர்கள் மகிழ்ச்சியடையவில்லை என்று நம்பப்படுகிறது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

குற்றவியல் சட்டத்தின் 147ஆவது பிரிவின் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாக ரிட்ஸ்வான் கூறினார். பொது ஒழுங்கிற்கு அச்சுறுத்தல் விளைவிக்கும் ஊகங்கள் அல்லது ஆதாரமற்ற செய்திகளை பரப்புவதை தவிர்க்குமாறு பொதுமக்களுக்கு நாங்கள் அறிவுறுத்துகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

நேற்று, ஒரு மாணவர் குழுவால் பலமுறை அறைந்து உதைக்கப்பட்டதாகக் கூறப்படும் ஒரு மாணவர் அழுவதைக் காட்டும் 55 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோ வைரலானது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here