59 கிலோகிராம் கஞ்சாவுடன் ஆடவர் கைது

கோலாலம்பூர், அக்டோபர் 22 :

ஜலான் சுங்கை பாரு, கம்போங் பாருவில் உள்ள ஒரு வீட்டில் நேற்று நடத்திய சோதனையில், RM190,000க்கும் அதிகமான மதிப்புள்ள கிட்டத்தட்ட 61 கிலோ எடையுள்ள பல்வேறு வகையான போதைப் பொருள்களை போலீசார் பறிமுதல் செய்ததாக டாங் வாங்கி மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், துணை ஆணையர் நூர் டெல்ஹா யாஹாயா தெரிவித்தார்.

நேற்று மாலை 6 மணியளவில் நடந்த சோதனையில், போதைப்பொருட்களுடன் வீட்டில் இருந்த 57 வயது உள்ளூர் நபரையும் போலீசார் கைது செய்தனர்.

கைப்பற்றப்பட்ட போதைப்பொருளில் 59 கிலோகிராம் கஞ்சா, ஒரு கிலோகிராம் மெத்தம்பேட்டமைன் மற்றும் 450 கிராம் ஹெரோயின் ஆகியவை உள்ளடங்கியதாக அவர் கூறினார், இதன் மொத்த மதிப்பு RM190,200 என மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது என்றார்.

“சந்தேக நபரிடம் போதைப்பொருள் தொடர்பான 15 முந்தைய குற்றப் பதிவுகள் இருப்பதாகவும், முதற்கட்ட சிறுநீர் பரிசோதனை பரிசோதனையில் சந்தேக நபர் கெட்டமைன் மற்றும் மார்பின் மருந்துகளுக்கு சாதகமாக இருப்பது கண்டறியப்பட்டது,” என்று அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

மேலதிக விசாரணைக்காக சந்தேகநபர் இப்போது ஏழு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார் என்றும், ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 39B இன் படி இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டது என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here