நாங்கள் உன்னை நிச்சயம் கண்டுபிடிப்போம்; தீபாவளி தினத்தன்று இந்திரா காந்தி மகளிடம் கூறுகிறார்

இந்த தீபாவளிக்கு நன்றி தெரிவிக்கும் பிரார்த்தனைகள் மற்றும் வாசலில் அலங்கரிக்கும் ரங்கோலிகளுக்கு மத்தியில், எம் இந்திரா காந்திக்கு ஒரே ஒரு விருப்பம் உள்ளது – தனது மகள் பிரசனா திக்சாவுடன் மீண்டும் இணைய வேண்டும்.

மற்ற இரண்டு குழந்தைகளுக்காக மகிழ்ச்சியாக இருக்க முயற்சித்தபோது, ​​இந்திரா தனது முன்னாள் கணவர் ரிதுவான் அப்துல்லா  மகளை அழைத்துச் சென்ற பிறகு, கடந்த 13 ஆண்டுகளாகப் பார்க்காத தனது மகளுக்காக ஏங்குவதைத் தவிர்க்க முடியவில்லை. பிரசனா, இப்போதைக்கு, உன்னால் நன்றாகப் படிக்க முடியும் என்று நான் நம்புகிறேன். நீங்கள் தனியாக இல்லை என்பதை அறிந்து கொள்ளுங்கள். உங்கள் தாயும் உடன்பிறந்தவர்களும் எங்கள் மறு இணைவுக்காக காத்திருக்கிறார்கள்.

“எதுவாக இருந்தாலும், நாங்கள் உங்களைக் கண்டுபிடிக்க முயற்சிப்போம். நாங்கள் ஒருபோதும் கைவிட மாட்டோம்” என்று இந்திரா  ஒரு வயதிலேயே அழைத்துச் செல்லப்பட்ட பிரசனாவிடம் ஒரு  செய்தியில் கூறினார்.

கடந்த ஆண்டு இந்திரா அரசாங்க காவல்துறை இன்ஸ்பெக்டர் ஜெனரல் (ஐஜிபி), காவல்துறை மற்றும் உள்துறை அமைச்சகம் ஆகியவற்றுக்கு எதிராக, தனது முன்னாள் கணவருக்கு எதிரான வாரண்ட்டை செயல்படுத்துவதில் காவல்துறையின் செயலற்ற தன்மையைக் காரணம் காட்டி, அவர்களின் இளைய மகளைக் காவலில் ஒப்படைக்கத் தவறியதற்காக ஒரு நியாயமற்ற வழக்கைத் தொடர்ந்தார்.

செப்டம்பர் 7 அன்று, மூன்று பேர் கொண்ட மேல்முறையீட்டு நீதிமன்றக் குழு மேல்முறையீட்டில் எந்தத் தகுதியும் இல்லை எனக் கண்டறிந்து, விசாரணையைத் தொடர உயர்நீதிமன்றத்தின் முடிவை உறுதி செய்ததை அடுத்து, வழக்கை நிறுத்துவதற்கான மேல்முறையீட்டை அரசாங்கம் இழந்தது.

2016 ஆம் ஆண்டில், பிரசானாவை ஒப்படைக்காததற்காக அவமதிப்பு குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டதையடுத்து, ரிதுவான் மீதான கைடு பிடிவாரண்டை நிறைவேற்றுமாறு ஐஜிபிக்கு பெடரல் நீதிமன்றம் அறிவுறுத்தியது.

ரிதுவான் தம்பதியரின் மூன்று குழந்தைகளையும் ஒருதலைப்பட்சமாக இஸ்லாத்திற்கு மாற்றினார். 2009 இல் ரிதுவான் அவளை அழைத்துச் சென்றபோது பிரசனாவுக்கு ஒரு வயது. இந்திரா தனது மகள் தீபாவளி அல்லது ஹரி ராயா ஐடில்பித்ரி கொண்டாடினால் அது தனக்கு முக்கியமில்லை, அவர்கள் ஒன்றாக இருப்பார்கள் என்பதே மிக முக்கியமானது. பிரசனாவின் இருப்பிடம் தெரியவில்லை என்றாலும், இந்திரா என்றாவது ஒரு நாள் அவள் தன் மகளுடன் மீண்டும் இணைவாள் என்ற நம்பிக்கையில் இருந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here