14 வயது சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக 8 பதின்ம வயதினர் மீது குற்றச்சாட்டு

பச்சோக்கில்  இந்த ஆண்டு ஆகஸ்ட் மற்றும் செப்டம்பரில் தவாவ் வட்டாத்தில் படிவம் 2 மாணவியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக எட்டு பதின்ம வயது சிறுவர்கள் மீது இங்குள்ள மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்திலும், கோத்தா பாரு அமர்வு நீதிமன்றத்திலும் இன்று குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

பச்சோக் மாஜிஸ்திரேட் முகமட் ஃபௌசன் முகமட் சுஹைரி முன் குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்பட்டபோது அவர்களில் 6 பேர், 15 வயதுடையவர்கள், குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்டனர்.

கடந்த ஆகஸ்ட் மற்றும் செப்டம்பர் மாதங்களுக்கு இடையில் ஜெலாவத்தில் உள்ள ஒரு உணவகத்தில் உள்ள ஒரு அறையில் 14 வயது சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக சிறுவர்கள் மீது தலா இரண்டு முதல் மூன்று குற்றச்சாட்டுகள் சுமத்தப்பட்டன.

குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 376(1) இன் கீழ் கட்டமைக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டு, 20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை மற்றும் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் சவுக்கால் அடிக்கப்படுவதை வழங்குகிறது.

அவர்கள் ஒவ்வொருக்கும் தலா RM2,000 ஜாமீன் அனுமதிக்கப்பட்டது மற்றும் நீதிமன்றம் டிசம்பர் 13 அன்று குறிப்பிடப்பட்டது.

துணை அரசு வக்கீல் முகமட் ஹக்கிமி அப்துல்  ஹாடி வழக்கு தொடர்ந்தார். ஆறு சிறுவர்களுக்கு தேசிய சட்ட உதவி அறக்கட்டளையைச் சேர்ந்த வழக்கறிஞர் நோரிசைதா அப்துல் சலாம் அவர்களால் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தப்பட்டனர்.

18 வயதுடைய மற்ற இரண்டு சிறுவர்கள் மீது, அவர்கள் செஷன்ஸ் நீதிமன்ற நீதிபதி முகமட் ஜூல் ஜாக்கூடின் சுல்கிஃப்ளி முன் குற்றச்சாட்டை ஒப்புக்கொண்டனர்.

அதே இடத்தில் மற்றும் தேதியில் ஒரே பெண்ணை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக அவர்கள் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது. அவர்களில் ஒருவருக்கு ரிங்கிட் 10,000 ஜாமீன் ஜாமீன் வழங்கிய நீதிபதி முகமது ஜூல், மற்ற குற்றவாளிகளுக்கு ஜாமீன் வழங்க அனுமதிக்கப்படவில்லை. மறு விசாரணைக்கு நவம்பர் 23-ம் தேதிக்கு நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here