தானியங்கி பணப்பரிவர்த்தனை இயந்திரத்தை (ஏடிஎம்) உடைக்க முயன்ற நபர் கைது

கோலாலம்பூர், வங்சா மெலாவதியில் உள்ள வங்கி ஒன்றில் தானியங்கி பணப்பரிவர்த்தனை இயந்திரத்தை (ஏடிஎம்) உடைக்க முயன்ற நபர் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். அக்டோபர் 24 ஆம் தேதி மதியம் 12.55 மணியளவில் ஏடிஎம் ஒன்று தீ வைத்து எரிக்கப்பட்டதாக தங்களுக்கு அழைப்பு வந்ததாக வங்சா மாஜு ஓசிபிடி  அஷாரி அபு சாமா தெரிவித்தார்.

இந்தச் சம்பவம் இயந்திரத்தை வெட்டி உள்ளே இருந்த பணத்தைத் திருடுவதற்கான முயற்சியாக முதலில் நம்பப்பட்டது. நாங்கள் சிசிடிவி காட்சிகளை சரிபார்த்தோம். அதில் ஒரு நபர் எரிவாயு தொட்டி மற்றும் ப்ளோடோர்ச் பொருத்தப்பட்ட இயந்திரத்தை வெட்ட முயன்றது தெரியவந்தது.

அவர் புதன்கிழமை (அக். 26) வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், எந்திரத்தில் வெட்ட முடியாது என்பதை உணர்ந்த அவர் தப்பி ஓடிவிட்டார். சேகரிக்கப்பட்ட உளவுத்துறையின் அடிப்படையில், வங்சா மாஜு சிஐடி தீவிர குற்றப்பிரிவு (டி9) போலீசார் கோலாலம்பூர் சிஐடியுடன் இணைந்து அக்டோபர் 26 ஆம் தேதி நள்ளிரவு 12.45 மணியளவில் 25 வயது இளைஞனைப் பிடித்தனர்.

சந்தேக நபர்களின் ஆடைகள், எரிவாயு தொட்டி மற்றும் சம்பவத்திற்கு பயன்படுத்தப்பட்ட வாகனம் ஆகியவற்றையும் நாங்கள் கைப்பற்றினோம். எங்கள் விசாரணையில் சந்தேக நபர் வட்டிமுதலைகளுக்கு பணம் செலுத்த வேண்டியிருந்ததால் அவர் அவநம்பிக்கையுடன் இருந்தார் என்று அவர் கூறினார். மேலும் விசாரணைகளுக்கு உதவ சந்தேகநபர் மூன்று நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார்.

தீ விபத்து மற்றும் திருட்டு முயற்சி என வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர் என்றார். எந்தவொரு குற்றச் செயல்களிலும் ஈடுபடாமல் இருக்குமாறு பொதுமக்களுக்கு இது ஒரு எச்சரிக்கையாக இருக்கட்டும். கிடைக்கும் அனைத்து சட்டங்களையும் பயன்படுத்தி கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்க நாங்கள் தயங்க மாட்டோம் என்று அவர் கூறினார்.

வழக்கு பற்றிய தகவல் தெரிந்தவர்கள் வாங்சா  மாஜு காவல்துறையை 03-9289 9222 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளவும் அல்லது மாநகர போலீஸ் ஹாட்லைன் 03-2115 9999 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளவும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here