பாலஸ்தீனியரை கடத்தியதாக மேலும் இருவர் மீது குற்றச்சாட்டு

கோலாலம்பூர், அக்டோபர் 26 :

கையடக்கத் தொலைபேசிகளை ஹேக் செய்வதற்கான மென்பொருள் குறித்த தகவல்களைக் கேட்பதற்காக பாலஸ்தீனியர் ஒருவரை கடத்திச் சென்றதாக, ஏற்கனவே 11 பேர் குற்றஞ்சாட்டப்பட்டிருக்கையில், மேலும் இருவர் மீது இன்று புதன்கிழமை (அக் 26) இங்குள்ள மாவட்ட நீதிமன்றத்தில் குற்றஞ்சாட்டப்பட்டது.

மாவட்ட நீதிமன்ற நீதிபதி வோங் சாய் சியா முன்நிலையில் அவர்களுக்கு எதிரான குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்பட்ட பிறகு முகமட் ஜைதி முகமட் ஜைன், 54, மற்றும் தெங்கு ஹஸாருல் இஸ்மாயில் தெங்கு ஹமிட், 49, ஆகிய இருவரும் குற்றச்சாட்டு புரிந்ததாக தலை அசைத்தனர்.

இருப்பினும், உயர் நீதிமன்றத்தின் அதிகார வரம்பிற்குள் இவ்வழக்கு இருப்பதால் மாவட்ட நீதிமன்றத்தில் எந்த மனுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை.

கையடக்கத் தொலைபேசிகளை ஹேக் செய்வதற்குப் பயன்படுத்தப்படும் கணினி மென்பொருளைத் தயாரித்து செயலிழக்கச் செய்வது தொடர்பான இரகசியத் தகவல்களைப் பெறுவதற்காக Omar Z. M. Albelbaisy Raeda என்பவரைக் கடத்தியதாக இருவர் மீதும் கூட்டாக குற்றஞ்சாட்டப்பட்டது.

இங்குள்ள ஜாலான் மாயாங்கில், கடந்த செப்டம்பர் 28 ஆம் தேதி இரவு 10.40 மணியளவில் அவரை கடத்தியதாக அவர்கள் மீது குற்றஞ்சாட்டப்பட்டது.

ஆட்கடத்தல் சட்டம் 1961 இன் பிரிவு 3 இன் கீழ் குற்றச்சாட்டப்பட்டது, இது தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 34 உடன் படிக்கப்பட்டது, குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் மரண தண்டனை அல்லது ஆயுள் தண்டனை மற்றும் சவுக்கடியும் வழங்க வகை செய்கிறது.

குற்றம் சாட்டப்பட்ட இருவருக்கும் ஜாமீன் வழங்கப்படவில்லை, மேலும் நீதிமன்றம் டிசம்பர் 15 ஆம் தேதியை குறிப்பிடுவதற்கு நிர்ணயித்தது.

கடந்த அக்டோபர் 5 ஆம் தேதி, தோயோத்தா வெல்ஃபயர் பல்நோக்கு வாகனத்தில் இருந்த சில நபர்களால் கடத்தப்பட்டதாக நம்பப்படும் 31 வயதான பாலஸ்தீனியரை போலீசார் மீட்டதாக செய்திகள் வெளியாயின.

கடந்த செப்டம்பர் 21-ம் தேதி சுற்றுலாப் பயணியாக நாட்டிற்குள் நுழைந்த பாலஸ்தீனியர் கடத்தப்பட்டது தொடர்பாக, கடந்த அக்டோபர் 14ல், ஒரு பெண் உட்பட 11 பேர் மீது மாவட்ட நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here