கார் கம்பத்தில் மோதி 2 பேர் உயிரிழந்தனர்

ஈப்போ, ஜாலான் ஜெலபாங்கில் இன்று அதிகாலை கார் மின்கம்பத்தில் மோதி விபத்துக்குள்ளானதில் இருவர் உயிரிழந்தனர். பாதிக்கப்பட்ட ஒரு ஆண் மற்றும் ஒரு பெண், சம்பவ இடத்திலேயே இறந்ததாக சுகாதார ஊழியர்கள் தெரிவித்தனர்.

மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் (ஜேபிபிஎம்) பேராக்கின் செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில், உறுப்பினர்கள் அந்த இடத்திற்கு விரைவதற்கு முன்னதாக அதிகாலை 2.13 மணிக்கு விபத்து குறித்து  அழைப்பு வந்தது.

சம்பவ இடத்திற்கு வந்த தீயணைப்பு வீரர்கள் ஒரு கார் கவிழ்ந்திருப்பதைக் கண்டனர்.  இரண்டு பேர் இன்னும் வாகனத்திற்குள் இருந்தனர். சிறப்பு உபகரணங்களைப் பயன்படுத்தி பாதிக்கப்பட்டவர்களை அகற்ற நடவடிக்கை தளபதி உறுப்பினர்களுக்கு அறிவுறுத்தினார்  என்று அவர் இன்று காலை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

அவரது கூற்றுப்படி, பாதிக்கப்பட்ட இருவரும் இறந்துவிட்டதாக சுகாதார ஊழியர்கள் உறுதிசெய்து, அடுத்த நடவடிக்கைக்காக காவல்துறையிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டனர். அதிகாலை 4 மணிக்கு பணி முழுமையாக முடிந்தது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here