எரிந்த காரில் ஓட்டுநர் இருக்கையில் இருந்த 63 வயது முதியவர் பலி

கோத்தா கினாபாலு தாமான் இராமானிஸில் உள்ள விளையாட்டு மைதானத்தில் முதியவர் ஒருவர் காரில் சரிந்த நிலையில் இன்று கண்டுபிடிக்கப்பட்டார். காலை 9 மணியளவில் நடந்த இந்தச் சம்பவத்தில், 63 வயதான அவரது டொயோட்டா ஸ்பேசியோவில் கிட்டத்தட்ட 95% தீயில் அழிந்த  நிலையில் அவர் உயிரிழந்த நிலையில் மீட்கப்பட்டார்.

கோத்த கினாபாலு மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் முகமட் ஜைதி அப்துல்லா கூறுகையில், காலை 9.10 மணியளவில் ஒரு கார் தீப்பிடித்ததாக காவல்துறைக்கு அழைப்பு வந்தது. சம்பவம் நடந்த இடத்தில் இருந்த மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையினர் (ஜேபிபிஎம்) தீயை வெற்றிகரமாக அணைத்தவுடன், காரில் ஒருவர் இருந்ததாக செயல்பாட்டுக் குழு தெரிவித்தது.

ஜேபிபிஎம் தடயவியல் குழுவின் முதற்கட்ட விசாரணைகள் டிரைவரின் பக்க இருக்கையில் இருந்து தீ ஏற்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது. பாதிக்கப்பட்டவர் ஓட்டுநர் இருக்கையில் சரிந்த நிலையில் காணப்பட்டார், மேலும் காரும் கிட்டத்தட்ட 95% முழு காருடன் தரையில் எரிந்தது என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

விசாரணை இன்னும் நடந்து வருவதாகவும், பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக தடயவியல் துறை, குயின் எலிசபெத் I மருத்துவமனைக்கு (HQEI) அனுப்பப்பட்டுள்ளதாகவும் முகமட் ஜைதி கூறினார். இதுவரை, வழக்கு திடீர் மரணம் என வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது  என்று  கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here