கார் விபத்துக்குள்ளானதில் 27 வயது தாய் மற்றும் அவரது மகன் உயிரிழந்தனர்

கோலபிலா,  ஜாலான் தெராச்சி – தஞ்சோங் ஈப்போவில் இன்று அதிகாலையில் புரோட்டான் வீரா கார் விபத்துக்குள்ளானதில் இரண்டு பேர் உயிரிழந்தனர். மேலும் மூன்று குடும்ப உறுப்பினர்கள் லேசான காயமடைந்தனர்.  தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் (BBP) ஆபரேஷன்ஸ் கமாண்டர், Seri Menanti மூத்த தீயணைப்பு அதிகாரி II Norhirwan Zainal, பாதிக்கப்பட்ட நுரத்திகா அர்சாத்  27 மற்றும் அவரது மகன் என அடையாளம் காணப்பட்ட நிலையில் சம்பவம் நடந்த இடத்தில் இருவரும் உயிரிழந்தனர்.

BBP Seri Menanti மற்றும் Kuala Pilah உறுப்பினர்கள் குழு சம்பவ இடத்திற்கு விரைவதற்குள் இன்று காலை 1.21 மணிக்கு தீயணைப்புப் படைக்கு அவசர அழைப்பு வந்தது. லேசான காயம் அடைந்தவர் சுகாதாரத் துறையிடம் ஒப்படைக்கப்படுவதற்கு முன்பு தீயணைப்புத் துறையால் மீட்கப்பட்டார். விபத்து வழக்கு மேலதிக விசாரணைக்காக போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டுள்ளது என அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here