கெடாவில் வெள்ள நிவாரண மையங்களில் தங்க வைக்கப்பட்டுள்ளோர் எண்ணிக்கை 95 ஆக குறைந்துள்ளது

அலோர் ஸ்டார், அக்டோபர் 31 :

கெடாவிலுள்ள வெள்ள நிவாரண மையங்களில் நேற்று 141 பேர் தங்கியிருந்த நிலையில், இன்று காலை 8 மணி நிலவரப்படி, 32 குடும்பங்களை உள்ளடக்கிய வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை 95 ஆக குறைந்துள்ளது.

கெடா மலேசிய குடிமைத் தற்காப்புப் படையின் பேரிடர் மேலாண்மைக் குழுச் செயலகப் பிரிவுத் தலைவர், எஞ்சியவர்கள் குபாங் பாசு மற்றும் கோத்தா ஸ்டார் மாவட்டங்களில் உள்ள இரண்டு நிவாரண மையங்களில் தங்கவைக்கப்பட்டிருப்பதாகக் கூறினார்.

“குபாங் பாசு மாவட்டத்தில், செக்கோலா கெபாங்சான் (SK) பிஞ்சாய் இல் இயங்கிவரும் தற்காலிக வெள்ள நிவாரண மையத்தில் இப்போது ஏழு குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 20 பேர் வசிக்கின்றனர். இது அக்டோபர் 26 முதல் திறக்கப்பட்டது.

“மற்றொன்று கோத்தா ஸ்டார் மாவட்டத்தில் உள்ள SK சுகா மெனந்தியில் உள்ளது, இது அக்டோபர் 28 முதல் திறக்கப்பட்டது, இங்கு இப்போது 25 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 75 பேர் தங்கியுள்ளனர்” என்று அவர் இன்று வெளியிட்ட ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here