பார்வைக்கு மளிகைக் கடை; உள்ளே சூதாட்ட மையம்

ஜோகூர் பாரு: ஆன்லைன் சூதாட்ட நடவடிக்கைகளை ஒழிப்பதற்கான முயற்சிகள் பல்வேறு மட்டங்களில் மேற்கொள்ளப்பட்டு வரும் நிலையில், இந்த நகரத்தில் சட்டவிரோத நடவடிக்கைகளை நடத்தும் பொறுப்பற்ற கட்சிகளின் தரப்பினர் இன்னும் உள்ளனர்.

ரகசியமாகச் செயல்படும் கட்சி, தொலைத்தொடர்பு, டாப்-அப் மற்றும் சில்லறை விற்பனைக் கடைகள் போன்ற பிற வணிகங்களுக்குப் பின்னால் ஒளிந்து கொள்வதாகக் கூறப்படுகிறது. மேலும் காபி கடைகளுக்குப் பின்னால் செயல்படுபவர்களும் இருப்பதாக குடியிருப்பாளர்கள் கூட கூறுகின்றனர்.

இந்த நடவடிக்கையின் தோற்றம் இந்த நகரத்தில் வசிப்பவர்களுக்கு பிடிக்கவில்லை, ஏனெனில் சிலர் குடியிருப்பு பகுதிகள் மற்றும் கவனம் செலுத்தும் இடங்களுக்கு அருகில் செயல்படுகிறார்கள், அவை இளைஞர்களை ஈர்க்கும் என்று அஞ்சப்படுகிறது.

ஜோகூர் காவல்துறையின் முகநூல் பக்கத்தைப் பார்க்கும்போது, ​​கருத்துகள் பிரிவில் சட்டவிரோத நடவடிக்கையை நடத்துவதாக நம்பப்படும் வளாகத்தைப் பற்றிய தகவல்களைப் பகிர்ந்து கொள்ளும் குடியிருப்பாளர்கள் உள்ளனர்.

Aisyah 40 என அழைக்கப்படும் ஒரு குடியிருப்பாளர், அவர்கள் உணர்திறன் உடையவர்களாக இருப்பதால், குற்றம் மற்றும் சண்டைகள் போன்ற சமூக தாக்கங்களைத் தடுக்க விரும்புவதால் பகிர்வு என்று கூறினார்.

ஒரு மளிகைக் கடையை கற்பனை செய்து பாருங்கள். ஆனால் விற்கப்படும் பொருட்கள் அதிகம் இல்லை, ஆனால் ஒரு உண்மையான மளிகைக் கடையின் செயல்பாட்டைத் தோற்கடிக்கும்  வகையில் நிறைய பேர் கடைக்கு உள்ளேயும் வெளியேயும் செல்வதை நீங்கள் காணலாம்.

இது சந்தேகத்திற்குரியது என்பதை குறிப்பிட தேவையில்லை. கடையின் முன் கதவு திறந்திருக்கும் போது மக்கள் கடையின் பின் கதவு வழியாக உள்ளே நுழைவதை நான் பார்த்திருக்கிறேன் என்று அவர் சந்தித்தபோது கூறினார்.

அவரைப் பொறுத்தவரை, ஆன்லைன் சூதாட்ட நடவடிக்கைகளை யார் வேண்டுமானாலும் எங்கு வேண்டுமானாலும் செய்யலாம் என்பதை அவர் அறிந்திருக்கிறார். ஆனால் வணிக வளாகங்களுக்குப் பின்னால் செயல்படுவது மிகவும் எரிச்சலூட்டுகிறது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here