நிலச்சரிவில் 6 பேர் பல மணி நேரம் சிக்கி உடைமைகளை இழந்த சம்பவம்

சபாவில் உள்ள டெனோம் பாங்கி அணைக்கு அருகில் இன்று காலை கனமழையால் ஏற்பட்டதாகக் கருதப்படும் நிலச்சரிவில், 6 பேர் பல மணி நேரம் சிக்கி, உடைமைகளை இழந்தனர்.

பெர்னாமா அறிக்கையில், டெனோம் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறைத் தலைவர் ஜைனல் சின்சியன், காலை 8.30 மணிக்கு தகவல் கிடைத்ததை அடுத்து, ஏழு தீயணைப்பு வீரர்கள் மற்றும் இரண்டு தீயணைப்பு வாகனங்கள் சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டதாகக் கூறினார்.

நிலச்சரிவினால் பல வாகனங்கள் சேதமடைந்த போதிலும் 29 முதல் 42 வயதுடைய ஆறு பேர் கொண்ட குழு பாதுகாப்பான நிலையில் இருப்பதைக் கண்டுபிடிக்க தீயணைப்பு வீரர்கள் வந்தனர்.

கட்டடத்தின் பிரதான வேலியில் இருந்து சுமார் 5 கிமீ தொலைவில் உள்ள பவர் ஹவுஸ் பகுதியில் ஆறு பேர் சிக்கியிருப்பதாக எங்களுக்கு தகவல் கிடைத்தது. தீயணைப்பு வீரர்கள் நடந்தே சென்று அவர்கள் கண்டுபிடித்தனர். எந்த உயிரிழப்பும் ஏற்படவில்லை. நிலச்சரிவில் கட்டிடத்தின் பிரதான வேலி புதைந்துள்ளதுடன், பல வாகனங்கள் மற்றும் மோட்டார் சைக்கிள்கள் சேதமடைந்துள்ளன என்று அவர் கூறினார்.

காலை 9.30 மணிக்கு நடவடிக்கைகளை நிறுத்துவதற்கு முன், மீட்புப் பணியாளர்கள் நிலைமை பாதுகாப்பாக இருப்பதை உறுதிசெய்ய அப்பகுதியை ஆய்வு செய்தனர். தொழிலாளர்கள் மற்றும் பொதுமக்கள் பகுதிக்குள் நுழைய வேண்டாம் என்றும் நாங்கள் அறிவுறுத்துகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here