மஇகாவின் அவசர மத்திய செயற்குழு கூட்டம் “குடும்ப விஷயம்” என்கிறார் டான்ஸ்ரீ எஸ்ஏ விக்னேஸ்வரன்

கோலாலம்பூர், இன்று (நவம்பர் 2) நடைபெற்ற அவசர மஇகா மத்திய செயற்குழு கூட்டம் “குடும்ப விஷயம்” என்று அக்கட்சியின் தலைவர் டான்ஸ்ரீ எஸ்ஏ விக்னேஸ்வரன் கூறுகிறார். அரசியல் கட்சிகள் பிரச்சனைகள் ஏற்படும் ஒவ்வொரு முறையும் நாங்கள் அதைத் தீர்க்க கூட்டம் நடத்துவோம்.

அனைத்து அரசியல் முடிவுகளையும் CWC அங்கீகரிக்கப்பட வேண்டும் என்பதற்காகவே இந்தக் கூட்டம் நடத்தப்படுகிறது என்று இன்று கூட்டத்திற்கு வழிவகுக்கும தேசிய முன்னணி கூட்டணிக்குள் ஏதேனும் பிரச்சினை எழுந்ததா  என்று செய்தியாளர்கள் கேட்டபோது அவர் கூறினார்.

செவ்வாய்க்கிழமை (நவம்பர் 1) இரவு நடந்த தேசிய முன்னணி வேட்பாளர் பட்டியல் அறிவிப்பு நிகழ்வில் மஇகா ஏன் வரவில்லை என்று மீண்டும் கேட்டதற்கு, விக்னேஸ்வரன் தான் ஒரு கூட்டத்தில் இருந்ததை மீண்டும் வலியுறுத்தினார். டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் அஹ்மட் ஜாஹிட் ஹமிடி (தேசிய முன்னணி தலைவர்) கூறியது போல், நான் ஒரு சந்திப்பு நடத்தினேன் என்று அவர் கூறினார்.

நேற்றிரவு நடைபெற்ற நிகழ்வில், 15ஆவது பொதுத் தேர்தலுக்காக மஇகா கோரப்பட்ட 12 நாடாளுமன்ற இடங்களுக்குப் பதிலாக 10 நாடாளுமன்ற இடங்கள் ஒதுக்கப்பட்டன. தேசிய முன்னணியின் கீழ் மலேசிய மக்கள் சக்தி கட்சி மற்றும் மலேசிய இந்திய முஸ்லிம் காங்கிரஸ் (கிம்மா) ஆகிய கட்சிகளுக்கு பல இடங்கள் வழங்கப்படுவதாக இருந்தது.

இருக்கை ஒதுக்கீடு இல்லாததாலும், தேர்தலில் வெற்றி பெற்றால் கூட்டணியின் எதிர்காலம் குறித்து உயர்மட்டத் தலைமைக்கு இடையேயான “கருத்து வேறுபாடுகளாலும்”தேசிய முன்னணிக்குள் விரிசல் உருவாகியுள்ளதாக ஊகங்கள் எழுந்தன.

சுங்கை பூலோ தொகுதியை அம்னோவுடன் மாற்றிக் கொண்ட பிறகு, முந்தைய வேட்பாளர் பட்டியலில் பத்து தொகுதி வழங்கப்படாததால் மஇகா மகிழ்ச்சியடையவில்லை என்றும் நம்பப்படுகிறது. முந்தைய பட்டியலில், பத்து தொகுதி எம்சிஏ வேட்பாளருக்கு வழங்கப்பட்டது.

இறுதியில், அஹ்மட் ஜாஹிட் டத்தோ கோகிலன் பிள்ளையை வேட்பாளராக அறிவித்த பிறகு MIC க்கு பத்து தொகுதி வழங்கப்பட்டது. ஆனால் இதுவும் கட்சியின் விருப்ப வேட்பாளர் அல்லர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here