வாரம் இருமுறை மலேசியா – இந்தோனேசியாவிற்கு நேரடி விமானச் சேவை

மலேசியா ஏர்லைன்ஸ் புதன் மற்றும் ஞாயிற்றுக்கிழமைகளில் கோலாலம்பூர் (KUL) மற்றும் இந்தோனேசியாவின் யோக்யகர்த்தா இடையே வாரத்திற்கு இருமுறை நேரடி விமானத்தை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது.

MH857 விமானம் KUL இல் இருந்து மாலை 5:40 மணிக்கு யோககர்த்தாவிற்கு புறப்படும் மற்றும் MH856 விமானம் KUL லிருந்து இரவு 8:30 மணிக்கு யோககர்த்தாவிலிருந்து புறப்படும், 160 இருக்கைகள் கொண்ட B737-800 விமானம் மூலம் இயக்கப்படும் என்று விமான நிறுவனம் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது..

மலேஷியா ஏவியேஷன் குழுமத்தின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி கேப்டன் இஸ்ஹாம் இஸ்மாயில், புதிய சேவை வணிக மற்றும் ஓய்வுப் பயணிகளின் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்யும் மற்றும் உம்ரா மற்றும் ஹஜ் யாத்திரையின் பிராந்தியத்தின் பங்கை வலுப்படுத்தும்.

இந்த நடவடிக்கையானது பொருளாதார வளர்ச்சியை ஊக்குவிக்கும் மற்றும் இரு நாடுகளுக்கு இடையே வணிகம் மற்றும் வர்த்தகத்தை அதிகரிக்கும் மற்றும் தொற்றுநோய்க்கு முந்தைய திறனில் 82 சதவீதத்தை எட்டுவதற்கு விமானத்தை உறுதியான நிலையில் நிலைநிறுத்தும் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here