ஆசிரியர் தண்டித்த சம்பவத்தால் என் மகள் பள்ளிக்கு செல்ல விரும்பவில்லை என்கிறார் மோகன்

பட்டர்வொர்த், பள்ளி கூட்டத்தின் போது லேஸுக்குப் பதிலாக வெல்க்ரோ பட்டைகள் கொண்ட காலணிகளை அணிந்ததற்காக மண்டியிடதாக கூறப்படும் மாணவியின் தந்தை, “அபத்தமான” தண்டனையால் என் மகள்  மனவேதனை அடைந்ததாகக் கூறுகிறார்.

38 வயதான மோகன் என்று அடையாளம் காணப்பட்டவர், தனது மகள் இதற்கு முன்பு இதுபோன்ற ஒன்றைச் சந்தித்ததில்லை என்று கூறினார். அவள் அழுதுகொண்டே திரும்பி வந்து என் மனைவிக்கு ஐந்து நிமிட குரல் குறிப்பை அனுப்பினாள். அவள் மீண்டும் பள்ளிக்குச் செல்ல விரும்பவில்லை என்று அவர் கூறினார், 13 வயது சிறுமி பள்ளியில் அனைவரின் முன்னிலையிலும் அவமானப்படுத்தப்பட்ட பின்னர் மனச்சோர்வடைந்தாள்.

இங்கு நடைபெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் அவர் இதனைத் தெரிவித்தார். மேலும் டிஏபி தலைவர் லிம் குவான் எங் இந்த விஷயத்தில் மோகனுக்கு உதவுவதாக உறுதியளித்தார்.

இன்று முன்னதாக, எப்எம்டி செய்தியில் படிவம் 1 மாணவி, செவ்வாய்க்கிழமை பள்ளிக் கூட்டத்தின் போது ஒரு மூத்த ஆசிரியர் தனக்கு தண்டனையாக  மண்டியிடச் சொன்னதாகக் கூறினார்.

அவள் கையில் இருந்த பிரார்த்தனை கயிறு வெட்டப்பட்டதாகக் கூறினார். பின்னர் அந்த இளம்பெண் தாசேக் குளுகோர் காவல் நிலையத்தில் புகார் அளித்தார்.

பினாங்கு முதல்வர் சோவ் கோன் இயோவ், மாணவர்களின் கூற்றை விசாரிக்குமாறு மாநிலக் கல்வித் துறைக்கு அழைப்பு விடுத்துள்ளார். அதே நேரத்தில் G25 கல்வி அதிகாரிகளை இந்தக் குற்றச்சாட்டைத் தெளிவுபடுத்துமாறு வலியுறுத்தியுள்ளது. மோகன் ஆசிரியரை பணி இடைநீக்கம் செய்ய கல்வி அமைச்சகத்தை வலியுறுத்தினார்.

இது மற்றவர்களுக்கு ஏற்படுவதை நான் விரும்பவில்லை. அனைத்து இன மக்களும் ஒன்றுகூடி படிக்கும் மலேசியப் பள்ளியில் இது ஒருபோதும் நடக்கக்கூடாது என்றார். புகார் தீவிரமானது என்றும் இது பொது நலன் சார்ந்த விஷயம் என்பதால் அவசரமாக விசாரிக்கப்பட வேண்டும் என்றும் லிம் கூறினார்.

இது குறித்து சுதந்திரமான மற்றும் நியாயமான விசாரணை நடத்தப்பட வேண்டும் என்று அவர் கூறினார். பெற்றோராக, மோகனின் அவலநிலையைப் புரிந்துகொண்டதாகவும், தனது மகள் பாதுகாப்பான சூழலில் படிக்க வேண்டுமென விரும்புவதாகவும் லிம் கூறினார்.

விரைவான நடவடிக்கை எடுக்குமாறு வலியுறுத்தி கல்வி அமைச்சரை நான் தனிப்பட்ட முறையில் தொடர்பு கொண்டேன் என்று அவர் கூறினார், மோகனின் மகளுக்கு அவரது அலுவலகம் ஒரு ஆலோசகரை நியமித்துள்ளது. எஃப்எம்டி மாநிலக் கல்வி இயக்குனரையும் சம்பந்தப்பட்ட பள்ளியையும் தொடர்பு கொண்டு கருத்து கேட்டிருக்கிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here