இடைக்கால பிரதமர் இஸ்மாயில் சப்ரி மும்முனைப் போட்டியை எதிர்கொள்கிறார்

பெரா: பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப், 15ஆவது பொதுத் தேர்தலில் (GE15) தனது பெரா நாடாளுமன்ற இடத்தைப் பாதுகாக்கும் முயற்சியில், பக்காத்தான் ஹராப்பான் (PH) மற்றும் பெரிகாத்தான் நேஷனல் (PN) ஆகிய இரு வேட்பாளர்களை எதிர்த்துப் போட்டியிடுகிறார்.

முக்கோணப் போராட்டத்தில் பாரிசான் நேசனல் (பிஎன்) பிரதிநிதியாக, 2004 முதல் பதவியில் இருந்த இஸ்மாயில் சப்ரி, அபாஸ் அவாங் (PH-PKR) மற்றும் டத்தோ அஸ்மாவி ஹருன் (PN-பெர்சத்து) ஆகியோரால் சவால் செய்யப்பட்டார்.

இன்று பெரா மாவட்ட கவுன்சில் மாநாட்டு மண்டபத்தில் வேட்புமனு தாக்கல் நடைபெற்ற உடனேயே காலை 11.23 மணிக்கு பேரா டத்தோ ஜமான் ஆசம் முகமட் சரிஃப் தேர்தல் அதிகாரியால் இந்த இடத்திற்கான அதிகாரப்பூர்வ வேட்பாளர் பட்டியலை அறிவித்தார்.

இஸ்மாயில் சப்ரி மற்றும் அவரது மனைவி டத்தின் ஶ்ரீ முஹைனி ஜைனல் அபிதின் ஆகியோர் பெரா தொகுதியில் மாநிலத் தொகுதிகளுக்கான மூன்று BN வேட்பாளர்கள் மற்றும் அவர்களது ஆயிரக்கணக்கான ஆதரவாளர்களுடன் காலை 8.55 மணிக்கு வேட்புமனுத் தேர்வு மையத்திற்கு வந்தடைந்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here