ரந்தாவ் பாஞ்சாங்கில் வெள்ளம்; பிறந்து 19 நாளான பேரனை சுமந்து வந்த பாட்டி

பாசீர் மாஸ் பகுதியில் சனிக்கிழமை (நவ. 5) இரவு சுங்கை லஞ்சாங் அதன் கரைகளை உடைத்து, கம்போங் பெண்டாங் பெரோல், குவால் டோடே, ரந்தாவ் பாஞ்சாங்கில் வெள்ளத்தில் மூழ்கியதால் ஐந்து குடும்பங்கள் அருகிலுள்ள தற்காலிக நிவாரண மையத்திற்கு வெளியேற்றப்பட்டனர்.

57 வயதான Narizan Zakaria, Sekolah Kebangsaan Gual To’Deh இல் உள்ள மையத்திற்குச் செல்வதற்கு முன், தனது 19-நாள் பேரனைச் சுமந்துகொண்டு 0.5m வெள்ளநீரில் பிரதான சாலைக்குச் செல்ல வேண்டியிருந்தது. வீட்டுப் பகுதி வெள்ளத்தில் மூழ்கும் அபாயம் உள்ளது. ஆனால் நேற்று (நவ. 5) மழை பெய்யவில்லை. ஆற்றின் கரை உடைந்ததால் இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்துள்ளது.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (நவம்பர் 6) மையத்தில் சந்தித்தபோது செய்தியாளர்களிடம் அவர் கூறுகையில், இரவு 10 மணியளவில் வீடு கணுக்கால் உயரத்தில் வெள்ளத்தில் மூழ்கியது. மோசமான சூழ்நிலை காரணமாக உடனடியாக வீட்டை விட்டு வெளியேறி நிவாரண மையத்திற்கு செல்ல குடும்பத்தினர் முடிவு செய்ததாக அவர் கூறினார்.

எனது மகள் சுல்கார்த்தினி ஹாசன், 31, தனது முதல் மகனைப் பெற்றெடுத்த பிறகு, பிரசவத்திற்குப் பிறகு தற்போது குணமடைந்து வருகிறார். மீண்டும் தண்ணீர் உயர்ந்தால்  எங்களால் அங்கிருக்க இயலவில்லை.  எனவே நான் என் பேரன் முகமட் அய்டெல் ரஃபேல் முஹம்மது சைஃபுலை ஏற்றிச் சென்றேன். அதே நேரத்தில் சுல்கார்த்தினி ஒரு படகில் அழைத்துச் செல்லப்பட்டார் என்று அவர் கூறினார்.

சமூக நலத்துறை (ஜேகேஎம்) பேரிடர் தகவல் போர்ட்டலின் அடிப்படையில், ஞாயிற்றுக்கிழமை மாலை 5 மணி நிலவரப்படி ஐந்து குடும்பங்களைச் சேர்ந்த மொத்தம் 17 பேர் தற்போது மையத்தில் தஞ்சமடைந்துள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here