கம்போங் பாரு ஜாலான் ராஜா அப்துல்லாவில் ஏற்பட்ட தீ; 5 வீடுகள் எரிந்து நாசமானது

கோலாலம்பூர், கம்போங் பாரு ஜாலான் ராஜா அப்துல்லாவில் ஏற்பட்ட தீ விபத்தில் 5 வீடுகள் எரிந்து நாசமானது. ஞாயிற்றுக்கிழமை (நவம்பர் 6) இரவு 8.19 மணியளவில் இந்த சம்பவம் குறித்து தங்களுக்கு ஒரு பேரிடர் அழைப்பு வந்ததாக நகர தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறைகளின் செயல்பாட்டு மையம் தெரிவித்துள்ளது.

நாங்கள் உடனடியாக நான்கு தீயணைப்பு வாகனங்கள், ஒரு வான் ஏணி மேடை வாகனம், தண்ணீர் டேங்கர் மற்றும் அவசர மருத்துவ மீட்பு சேவை வாகனம் மற்றும் 36 பணியாளர்களுடன் சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பினோம். 5 வீடுகளை உள்ளடக்கிய 24 மீ 12 மீ வீதத்தில் தீ  பரவியது என்று அது ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

தீயை அணைக்க மற்றும் அருகிலுள்ள மற்ற கட்டமைப்புகளுக்கு பரவாமல் தடுக்க  தற்காப்பு தீயணைப்பு நுட்பங்கள் பயன்படுத்தப்பட்டன என்று அது மேலும் கூறியது. தீ விபத்திற்கான காரணம் குறித்து எந்த உயிர் சேதமும் ஏற்படவில்லை என்றும், சேதம் குறித்து ஆய்வு செய்யப்பட்டு வருவதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here