புக்கிட் அமான் மனித கடத்தல் மற்றும் பாலியல் சுரண்டல் கும்பலை முறியடித்தது

சுபாங், கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கில் ஐந்து வெளிநாட்டவர்கள் கைது செய்யப்பட்டதன் மூலம் மனித கடத்தல் மற்றும் பாலியல் சுரண்டல் கும்பல் முறியடிக்கப்பட்டுள்ளது.

ராயல் தாய்லாந்து போலீசாரிடம் பெறப்பட்ட தகவலைத் தொடர்ந்து அக்டோபர் 26 ஆம் தேதி இரண்டு இந்தோனேசிய ஆண்கள் கைது செய்யப்பட்டதாக போலீஸ் படைத் தலைவர் டான்ஸ்ரீ அக்ரில் சானி அப்துல்லா சானி கூறினார். இந்தச் சோதனையில் நாங்கள் இரண்டு தாய்லாந்து பெண்களையும் இரண்டு இந்தோனேசியப் பெண்களையும் மீட்டோம்.

திங்கள்கிழமை (நவம்பர் 7) போலீஸ் ஏர் ஆபரேஷன்ஸ் சென்டரில் நடந்த செய்தியாளர் கூட்டத்தில், “காப்பாற்றப்பட்ட நான்கு பெண்களும் இடைக்கால பாதுகாப்பு உத்தரவின் கீழ் இன்னும் தங்குமிடத்தில் உள்ளனர்” என்று கூறினார். மேலும் விசாரணையில், அக்டோபர் 29 அன்று கிளாங் பள்ளத்தாக்கில் மூன்று தாய்லாந்து பெண்களை போலீசார் கைது செய்தனர், என்றார்.

30 முதல் 39 வயதுக்குட்பட்ட மூன்று பெண்களும் சிண்டிகேட்டின் முகவர்கள், உள்ளூர் பெண்களை பாலியல் சுரண்டலுக்காக பணியமர்த்துவதில் பணிபுரிந்தனர்  என்று அவர் கூறினார்.

ஐந்து சந்தேக நபர்களை கைது செய்து மலேசியா மற்றும் தாய்லாந்தில் செயல்பட்ட மனித கடத்தல் கும்பலை முடக்க ராயல் தாய் காவல்துறைக்கு புக்கிட் அமான் வெற்றிகரமாக உதவியதாக ஐஜிபி கூறினார். குற்றங்களை முழுமையாகக் கட்டுப்படுத்த  மாநிலத்தில் உள்ள எங்கள் சகாக்களுடன் நாங்கள் எப்போதும் நெருக்கமான ஒத்துழைப்பைப் பேணுகிறோம்.

இன்று தாய்லாந்து சந்தேக நபர்களை தாய்லாந்தில் சட்ட நடவடிக்கை எடுப்பதற்காக ராயல் தாய் காவல்துறையிடம் ஒப்படைக்கிறோம். (சந்தேக நபர்கள் நாடு கடத்தப்படுகிறார்கள்) குடிவரவு சட்டத்தின் கீழ்  என்று அவர் கூறினார்.

எல்லை தாண்டிய குற்றங்களைத் தடுக்க நாங்கள் தொடர்ந்து நெருக்கமாக இணைந்து செயல்படுவோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here