போதைப் பொருள் வைத்திருந்த தந்தை மற்றும் மகன் உட்பட ஏழு சந்தேக நபர்கள் கைது

ஜோகூர் பாருவில் தந்தை மற்றும் மகன் உட்பட ஏழு சந்தேக நபர்களை கைது செய்து, RM500,000க்கும் அதிகமான மதிப்புள்ள 216 கிலோ கஞ்சாவை போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர். ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ  கமருல் ஜமான் மாமட் அவர்கள் வியாழக்கிழமை (நவம்பர் 3) ஒரு சிறப்பு நடவடிக்கையை மேற்கொண்ட போது இரவு 10 மணியளவில் தாமான் பெலாங்கியில் இரண்டு பதின்ம வயது சிறுவர்களைக் கைது செய்தோம் என்றார்.

சந்தேக நபர்களிடம் நடத்திய சோதனையில் கெத்தமைன் மற்றும் எக்ஸ்டசி போன்ற போதைப் பொருட்கள் மற்றும் ரொக்கமாக RM5,000 இருப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. திங்களன்று (நவம்பர் 7) மாநில காவல்துறை தலைமையகத்தில் நடந்த செய்தியாளர் கூட்டத்தில், அவர்கள் கைது எங்களை இங்குள்ள அடுக்குமாடி குடியிருப்புக்கு அழைத்துச் சென்றது. அங்கு இரண்டு பெண்கள் உட்பட மேலும் நான்கு சந்தேக நபர்களை நாங்கள் கைது செய்தோம் என்று அவர் கூறினார்.

பின்னர் திராமில் உள்ள இரண்டு வீடுகளில் போலீசார் சோதனை நடத்தி ஒரு சந்தேக நபரின் தந்தையான 47 வயதுடைய ஒருவரைக் கைது செய்ததாகவும் மேலும் போதைப் பொருட்களைக் கண்டுபிடித்ததாகவும் கமருல் ஜமான் கூறினார். கஞ்சாவைத் தவிர, கெத்தமைன் மற்றும் 30 எக்ஸ்டசி மாத்திரைகளையும் போலீசார் கைப்பற்றியதாகவும், சந்தேக நபர்கள் போதைப்பொருளுக்கு சாதகமாக சோதனை செய்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

கைப்பற்றப்பட்ட போதைப்பொருள் RM542,674 மதிப்புடையது என்றும், 216,199 போதைப் பித்தர்களுக்கு பயன்படக்கூடியவை என்றும் கமாருல் ஜமான் தெரிவித்தார். சந்தேகநபர்கள் வெள்ளிக்கிழமை (நவம்பர் 11) வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர் மற்றும் ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 39B இன் கீழ் விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here