ஆம்புலன்ஸ் ஓட்டுநரை தாக்கிய இளம்பெண் உட்பட மூன்று பேர் கைது

கோல சிலாங்கூரிலுள்ள பல்பொருள் அங்காடியில், பெண் நோயாளியை ஏற்றிச் சென்ற ஆம்புலன்ஸ் ஓட்டுநரை தாக்கிய இளம்பெண் உட்பட மூன்று பேரின் செயல், போலீசாரால் கைது செய்யப்பட்ட போது பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது. கோல சிலாங்கூர் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் ரம்லி காஸா கூறுகையில் 17 முதல் 35 வயதுடைய மூன்று சந்தேக நபர்களும் இரவு 11 மணியளவில் மாவட்டத்தின் பல இடங்களில் கைது செய்யப்பட்டனர்.

27 வயதான தஞ்சோங் காராங் மருத்துவமனை உதவி மருத்துவ அதிகாரி அளித்த புகாரின் பேரில் கைது செய்யப்பட்டதாக அவர் கூறினார். நேற்று 8.40 மணியளவில், பல்பொருள் அங்காடியில் காயமடைந்த பெண் ஒருவரைப் பற்றி புகார்தாரருக்கு அழைப்பு வந்தது. இரவு 9 மணியளவில், புகார்தாரர் அந்த இடத்திற்கு வந்தார். நோயாளியை ஆம்புலன்ஸில் அழைத்துச் செல்லும் வழியில் யாரோ ஆம்புலன்ஸ் ஓட்டுநரை தாக்கியது கண்டறியப்பட்டது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

புகாரைத் தொடர்ந்து, சம்பவத்தில் தொடர்புடைய மூன்று பேரை போலீசார் கைது செய்தனர் என்று ரம்லி கூறினார். பெண்ணின் காயத்திற்கான காரணம் மற்றும் சம்பவத்திற்கான காரணம் இன்னும் விசாரணையில் உள்ளது. சந்தேக நபர்கள் அனைவருக்கும் விளக்கமறியலில் வைக்கும் விண்ணப்பம் இன்று காலை செய்யப்பட்டது.

குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 186இன் படி இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது. முன்னதாக, காயமடைந்த நோயாளியை சுமந்து செல்லும் போது சுகாதார ஊழியர்கள் தடுத்து நிறுத்தப்பட்டதைக் காட்டும் 32 வினாடி வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் வைரலானது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here