கிள்ளான் மற்றும் ஷா ஆலமில் உள்ள பல பகுதிகள் திடீர் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளன

கிள்ளான் மற்றும் ஷா ஆலமில் உள்ள பல பகுதிகள் இன்று மதியம் திடீர் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளன.

SMK Meru, Persiaran Hamzah Alang, Jalan Kasban, Jalan Kenangan, Jalan Khamis, Jalan Jabar and Taman Daya ஆகிய பகுதிகள் பாதிக்கப்பட்டதாக சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை கூறியது.

கனமழை மற்றும் அடைபட்ட வடிகால் காரணமாக திடீர் வெள்ளம் ஏற்பட்டது என்று திணைக்களம் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது. எனினும், வெள்ளம் வடிந்துள்ளதால், அப்பகுதியில் வசிக்கும் மக்கள் யாரும் வெளியேற்றப்படவில்லை.

மாலை 5 மணிக்கு நீர்ப்பாசனம் மற்றும் வடிகால் துறை (டிஐடி) வெளியிட்ட அறிக்கையில், வானிலை இலாகாவின் மழை முன்னறிவிப்புகள் மற்றும் டிஐடியின் வெள்ள அபாய மாதிரிகள் ஆகியவற்றின் அடிப்படையில் கிள்ளானில்  Kg Teluk Gong, Taman Daya Meru, Meru town  மற்றும் சுற்றுப் பகுதிகளும் அதை சுற்றியும் வெள்ள அபாயம் ஏற்பட்டது.

மூடா துணைத் தலைவர் அமிரா ஐஸ்யா அப்த் அஜீஸ் ட்விட்டரில், அலுவலகத்திற்குள் வெள்ள நீர் புகுந்த வீடியோவைப் பகிர்ந்துள்ளார். மேலும் ஷா ஆலம் மற்றும் கிள்ளானில் பல பகுதிகள் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக சிலாங்கூர் மூடா தனக்குத் தெரிவித்ததாகக் கூறினார்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here