தபால் ஓட்டுக்கு லஞ்சம் வழங்கப்பட்டிருந்தால் அதிகாரிகளிடம் புகார் செய்யுங்கள் என்கிறார் ஹம்சா

லாரூட்:  ஏதேனும் ஒரு தொகுதியில் தபால் வாக்குப்பதிவின் போது ஊழல் அல்லது லஞ்சம் பெற்றதாகக் கூறப்படும் தகவல் தெரிந்தால், அதிகாரிகளிடம் புகார் அளிக்குமாறு வலியுறுத்தப்பட்டுள்ளது. உள்துறை அமைச்சர் ஹம்சா ஜைனுதீன், குற்றச்சாட்டுகளை முன்வைத்தவர்கள் நடவடிக்கை எடுக்க ஆதாரங்களை வழங்க வேண்டும் என்றார்.

அவர்கள் (வாக்களிக்க) பணம் கொடுத்தது உண்மையாக இருந்தால், அதிகாரிகள் ஆழ்ந்த விசாரணை நடத்துவதற்கு ஒரு அறிக்கையை அளிக்குமாறு அவர்களை வலியுறுத்துகிறோம். விசாரணை எங்கு நடந்தாலும் நியாயமாக நடைபெறும்.

எனவே அவர்கள் (குற்றச்சாட்டுகள் பற்றி) நம்பிக்கையுடன் இருந்தால், தயவுசெய்து ஆதாரங்களை வழங்கவும், நாங்கள் சட்டத்தின்படி நடவடிக்கை எடுப்போம்  என்று அவர் இன்று செலமா மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் ஒரு நிகழ்ச்சியில் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

நேற்று, பக்காத்தான் ஹராப்பான் தலைவர் அன்வார் இப்ராஹிம், ராணுவ வீரர்கள் இருப்பதாகக் கூறியிருந்தார். குறிப்பாக பெரா நாடாளுமன்றத் தொகுதியில், ஏற்கெனவே 15ஆவது பொதுத் தேர்தலுக்கு வாக்களித்தவர்கள், அதற்கு RM300 ஊதியம் பெற்றனர்.

பிரதமர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் கூறுகையில், இந்தக் குற்றச்சாட்டு பொய்யானது மற்றும் ஆயுதப்படைகளுக்கு எதிரான தீங்கிழைக்கும் குற்றச்சாட்டு என்றார்.

இது பாதுகாப்புப் படையினரின் நற்பெயருக்கு களங்கம் ஏற்படுத்தியதாகவும், ராணுவ வீரர்களை அவமதித்ததாகவும், பேராவில் மட்டுமல்ல, நாடு முழுவதும் உள்ளவர்களையும் உள்ளடக்கியது என்று  அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here