பந்தாய் புத்ரி கடற்கரையில் மரம் விழுந்ததில் ஒரு வயது குழந்தை உயிரிழந்தான்

மலாக்கா, பந்தாய் புத்ரி கடற்கரையில் மரம் விழுந்ததில் ஒரு வயது  குழந்தை உயிரிழந்தான். ஞாயிற்றுக்கிழமை (நவம்பர் 13) அதிகாலை பந்தாய் குண்டோர் சட்டமன்ற உறுப்பினர் துமினா காடி இந்த சோகமான செய்தியைப் பகிர்ந்து கொண்டார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (நவம்பர் 13) அதிகாலை 1.30 மணியளவில் குட்டி முஹம்மது ஜாஃப்ரான் இல்மான் முகமட் சியாஸ்வான் காலமானார் என்று மலாக்கா மருத்துவமனையில் இருந்து எனக்கு செய்தி கிடைத்தது  என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை கூறினார்.

சிலாங்கூரில் உள்ள பாங்கியைச் சேர்ந்த குடும்பத்தினர் சனிக்கிழமை (நவம்பர் 12) கடற்கரையோரத்தில் சுற்றுலா சென்றபோது குழந்தையை அவரது தாயார் சுமந்து கொண்டிருந்தபோது மாலை 6.30 மணியளவில் மரம் வேரோடு சாய்ந்து இருவர் மீதும் விழுந்தது.

இச்சம்பவத்தில் குழந்தையின் 30 வயதுடைய தாயாரும் காயமடைந்து தற்போது அதே மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருகின்ற வேளையில், சம்பவம் இடம்பெற்ற போது தந்தையும் ஏனைய இரு சகோதரர்களும் நீந்திக் கொண்டிருந்தனர்.

டாங்கா பத்து பாரிசான் தேசிய வேட்பாளர் டத்தோ லிம் பான் ஹாங், துமினாவுடன் சேர்ந்து, சனிக்கிழமை (நவம்பர் 12) தனது பிரச்சாரத்திற்குச் சென்று கொண்டிருந்தபோது, ​​சம்பவம் பற்றிய செய்தியைக் கேட்டதும் குடும்பத்திற்கு உதவ சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்தார்.

ட்ரோன் தொழில்நுட்பத்தை அறிமுகம் செய்வதற்கும், பிரபலமான பொழுதுபோக்கு கடற்கரையில் உயிர்காப்பாளர்களின் பற்றாக்குறையை நிவர்த்தி செய்வதற்கும் தனது தேர்தல் அறிக்கையில் கூடுதல் உறுதிமொழியை சேர்த்துள்ளதாக லிம் பின்னர் கூறினார்.

சனிக்கிழமை சம்பவத்தைத் தவிர, ஆறு வயது சிறுவன் நவம்பர் 4 அன்று கடற்கரையில் மூழ்கி இறந்தான். கடந்த ஆண்டுகளில் இதுபோன்ற பல சம்பவங்கள் நடந்துள்ளன. தற்போதைய கிளெபாங் சட்டமன்ற உறுப்பினர், பந்தாய் புத்ரி கடற்பரப்பில் உள்ள மரங்களை வெட்டுமாறு உள்ளூர் கவுன்சிலையும் கேட்டுக் கொள்வதாக கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here