பிரச்சாரக் கொடியை சேதப்படுத்திய பெண் கைது

கெடாவின் கோத்தா செத்தாரில் உள்ள அலோர் செமடோம் பாலத்தில் பிரச்சார கொடியை கிழித்ததாகக் கூறி பெண் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.

வியாழன் (நவம்பர் 17) மாலை 5 மணியளவில் இந்தச் சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக புக்கிட் அமான் பொதுத் தேர்தல் நடவடிக்கை இயக்குநர்  டத்தோ ஹசானி கசாலி தெரிவித்தார். ஒரு போலீஸ் குழு அந்தப் பகுதியில் ரோந்துப் பணியில் ஈடுபட்டிருந்தபோது, ​​அந்தப் பெண் பாலத்தில் அரசியல் கட்சியின் கொடிகளைக் கிழித்துக்கொண்டிருந்ததைக் கண்டார்கள்.

அந்தப் பெண் கைது செய்யப்பட்டார் மற்றும் விசாரணை தொடங்கப்பட்டது. குறும்பு செய்ததற்காகவும், தவறான எண்ணம் மற்றும் விரோத உணர்வுகளை ஊக்குவித்ததற்காகவும் என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (நவம்பர் 18) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

வியாழன் அன்று செல்லுபடியாகும் அனுமதியின்றி எந்த கூட்டமும் நடத்தப்படவில்லை என்று ஹசானி கூறினார். வியாழன் அன்று நாடு முழுவதும் மொத்தம் 1,907 செராமாக்கள் நடத்தப்பட்டன. அதிகபட்சமாக சபாவில் 312 நடத்தப்பட்டது, அதைத் தொடர்ந்து சரவாக் (271), பேராக் (188), ஜோகூர் (172), கெடா (149), கிளந்தான் (147), சிலாங்கூர் (142), தெரெங்கானு(141), பகாங்(126), நெகிரி செம்பிலான்(90), மலாக்கா (67), பினாங்கு (48), பெர்லிஸ்(28) மற்றும் கோலாலம்பூர் 26) என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here