வெள்ளம்: பகாங், பேராக்கில் வெளியேற்றப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை அதிகரிப்பு, சிலாங்கூரில் குறைகிறது

பகாங் மற்றும் பேராக்கில் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை தொடர்ந்து அதிகரித்து வந்தது. சிலாங்கூர் கீழ்நோக்கிய போக்கைக் காட்டியது மற்றும் ஜோகூர், கிளந்தான் மற்றும் சரவாக் ஆகிய இடங்களில் இன்று காலை 8 மணி நிலவரப்படி வெள்ள நிலைமையில் மிகக் குறைவான மாற்றம் இருந்தது.

PAHANG இல், சமூக நலத் துறையின் பேரிடர் தகவல் போர்டல், இன்று காலை ரவூப்பில் உள்ள 10 தற்காலிக வெளியேற்ற மையங்களில் (பிபிஎஸ்) தங்கவைக்கப்பட்ட 347 பேரில் வெளியேற்றப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை அதிகரித்துள்ளதாக அறிவித்தது.

கெமாஸ் கலி செயல்பாட்டு மையத்தில் உள்ள பிபிஎஸ் அதிகபட்சமாக 143 பேர் வெளியேற்றப்பட்டனர். அதைத் தொடர்ந்து பிபிஎஸ் கம்போங் பியா பல்நோக்கு மண்டபம் (77 பேர்) மற்றும் Sekolah Kebangsaan (SK) Tersang (36 பேர்).

இதற்கிடையில், நீர்பாசன மற்றும் வடிகால் துறை தகவல் வெள்ளத் தரவு, லிபிஸ், செகர் பேராவில் உள்ள சுங்கை தானும் நீர்மட்டம் இன்று காலை அபாயக் கட்டத்தை தாண்டியுள்ளதாகவும் மேலும் இரண்டு ஆறுகளான சுங்கை கெச்சாவ் லிபிஸ் மற்றும் பெராவில் உள்ள சுங்கை செர்டிங்கில் எச்சரிக்கை நிலை தாண்டியுள்ளதாகவும் தெரிவித்துள்ளது.

ராவ், லிபிஸ் மற்றும் பெரா உட்பட பஹாங்கின் பெரும்பாலான மாவட்டங்களில் இன்று மாலை இடியுடன் கூடிய மழை பெய்யும் என்று வானிலை ஆய்வு மையம் கணித்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here