வெள்ளப் பிரச்சினை இருந்தாலும் Baram தொகுதியில் வாக்குப்பதிவு சுமுகமாக நடைபெற்று வருவதாக போலீசார் தகவல்

கூச்சிங், Baram நாடாளுமன்றத் தொகுதியில் வெள்ளம் பாதித்த பகுதிகளில் பொதுத் தேர்தலுக்கான (GE15) வாக்குப்பதிவு செயல்முறை சில வாக்குச் சாவடிகளின் இடங்களில் மாற்றங்களுடன் அட்டவணைப்படி நடந்தது.

சரவாக் காவல்துறை ஆணையர் அஸ்மான் அஹ்மத் சப்ரி கூறுகையில், மருதி மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ருஸ்லான் மாட் கிப் அளித்த அறிக்கையின் அடிப்படையில், அப்பகுதியில் வாக்குப்பதிவு சுமூகமாக நடைபெறுவதை உறுதி செய்வதற்காக தேர்தல் ஆணையத்துடன் (EC) காவல்துறை செயல்பட்டு வருகிறது.

இதுவரை, எனக்கு எந்தப் பிரச்சனையும் (அறிக்கை) வரவில்லை. எந்தவொரு சமீபத்திய முன்னேற்றங்கள் குறித்த புதுப்பிப்பை நாங்கள் வழங்குவோம் என்று அவர் இங்குள்ள எஸ்கே மெர்பதி ஜெபாங்கில் வாக்குப்பதிவு செயல்முறையை பார்வையிட்ட பின்னர் ஊடகங்களுக்கு தெரிவித்தார்.

நாடாளுமன்றத் தொகுதியில் உள்ள 194 வாக்குச் சாவடிகளில் 24 மையங்களுக்கு தேர்தல் பணியாளர்களை அனுப்பும் முயற்சிகள் மோசமான வானிலையால் தடுக்கப்பட்டதை அடுத்து பாராமில் இன்றும் வாக்குப்பதிவு தொடருமா அல்லது ஒத்திவைக்கப்படுமா என்பதை தேர்தல் ஆணையம் முடிவு செய்யும் என்று நேற்று தெரிவிக்கப்பட்டது.

பாராம் நாடாளுமன்றத் தொகுதிக்கான போட்டியில், கபுங்கன் பார்ட்டி சரவாக்கின் அன்யி நகாவ், பக்காத்தான் ஹராப்பானில் இருந்து ரோலண்ட் எங்கனையும் சுயேச்சை வேட்பாளர் வில்பிரட் என்டிகா ரெபாயையும் எதிர்கொள்கிறார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here