சுங்கை பூலோ தொகுதியில் ரமணன் வெற்றி

 15ஆவது பொதுத் தேர்தலில் (GE 15) 50,943 வாக்குகளைப் பெற்று சுங்கை பூலோ நாடாளுமன்றத் தொகுதியில் பிகேஆர் துணைத் தலைவர் டத்தோ ஆர். ரமணன் வெற்றி பெற்றார். ரமணன் 2,693 வாக்குகள் பெற்று தேசிய முன்னணி வேட்பாளர் கைரி ஜமாலுதீன் 48,250 வாக்குகள் மற்றும் பெரிகாத்தான் நேஷனல்  வேட்பாளர் முகமட் கசாலி முகமட்  ஹமீன் 29,060 வாக்குகள் ஆகியோரை தோற்கடித்தார்.

வேட்பாளர் அக்மல் முகமது யூசுப் 829 வாக்குகளும், மலேசிய மக்கள் கட்சி (பிஆர்எம்) சார்பில் அஹ்மத் ஜுப்லிஸ் ஃபைசா 279 வாக்குகளும், சையத் அப்துல் ரசாக் சையத் லாங் அல்சகோஃப் (சுயேச்சை), 165 வாக்குகளும், நூர்ஹஸ்லிந்தா பஸ்ரி (சுயேச்சை), 113 வாக்குகளும் பெற்றனர்.

நாடாளுமன்றத்திற்கான GE15 இன் அதிகாரப்பூர்வ முடிவை சுங்கை பூலோ நாடாளுமன்ற தேர்தல் அதிகாரி முகமட் அறிவித்தார். இன்று காலை பெட்டாலிங் ஜெயா மாவட்ட மற்றும் காணி அலுவலகத்தின் கெனங்கா மண்டபத்தில் ஜுஸ்னி ஹாஷிம் அதிகாலை 2 மணிக்கு.

முகமது நிராகரிக்கப்பட்ட வாக்குகளின் எண்ணிக்கை 945 என்றும், வாக்கு சதவீதம் 82.77 என்றும் ஜூஸ்னி தெரிவித்தார். சாதனைக்காக, சுங்கை பூலோ நாடாளுமன்றம் 2008 முதல் பிகேஆர் கோட்டையாக இருந்து வருகிறது. அதை அதன் முன்னாள் தற்போதைய ஆர். சிவராசா தொடர்ந்து மூன்று முறை வென்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here