சிரம்பானில் பழ வியாபாரி கத்தியால் குத்தப்பட்ட நிலையில் சடலமாக மீட்கப்பட்டுள்ளார்

சிரம்பான், தாமான் புக்கிட் டெலிமாவில் உள்ள அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் நேற்று இரவு பழ வியாபாரி ஒருவர், அவருடன் வசித்து வந்த பெண்ணால் கத்தியால் குத்தப்பட்டதாக நம்பப்படும் வலது விலா எலும்பில் காயத்துடன் இறந்து கிடந்தார்.

சிரம்பான் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி நந்தா மரோஃப் கூறுகையில், 50 வயதுடைய உள்ளூர் நபர் இரவு 9.30 மணியளவில் வீட்டின் வரவேற்பறையில் இரத்த வெள்ளத்தில் முதுகில் கிடந்தார். குடியிருப்பின் பாதுகாப்பு அதிகாரியிடம் இருந்து அவருக்கு தகவல் கிடைத்தது.

நாங்கள் வந்தவுடனேயே வீட்டில் இரத்தக் கறை படிந்ததைக் கண்டோம். 33 வயதான வியட்நாமியப் பெண் பீதியிலும் சோகத்திலும் இருப்பதைக் கண்டோம். அவர்களின் உண்மையான உறவு இன்னும் விசாரணையில் உள்ளது.

இரவு 9 மணியளவில் இருவருக்கும் இடையே சண்டை மற்றும் ஒரு பெண் அழுவதை அவர்கள் கேட்டதாக சாட்சிகளின் முதற்கட்ட தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. போராட்டத்தின் போது பாதிக்கப்பட்டவரின் வலது பக்கத்தில் ஒரு கத்தி குத்தப்பட்டதாக நாங்கள் நம்புகிறோம். ஆனால் நாங்கள் சம்பவம் குறித்து விசாரித்து வருகிறோம் என்று அவர் இன்று பெர்னாமாவை தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

மேலும் சண்டையின் போது பயன்படுத்தியதாக கருதப்படும் காய்கறி வெட்டும் கத்தியை வீட்டின் சமையலறையில் போலீசார் கண்டுபிடித்தனர். சம்பந்தப்பட்ட பெண் ஜூன் மாதம் நாட்டிற்குள் நுழைந்ததாக நம்பப்படுகிறது. ஆனால் மேலும் தகவலைப் பெற மலேசிய குடிவரவுத் துறையுடன் அவர் சரிபார்க்க வேண்டும் என்று நந்தா கூறினார்.

கொலைக்கான காரணம் இன்னும் விசாரணையில் இருப்பதாகவும், குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 302 இன் கீழ் விசாரணைக்காக அந்தப் பெண் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளார் என்றும் அவர் கூறினார்.

சம்பவத்தைப் பார்த்த எந்தவொரு சாட்சியையும் முன் வந்து, 06-6033222 என்ற எண்ணில் மூத்த புலனாய்வு அதிகாரி ஏஎஸ்பி முகமட் சௌபி மாலிக்கிற்கு தகவல் அளிக்குமாறு அழைப்பதோடு, சாட்சியமளிக்க இதுவரை இரண்டு சாட்சிகள் அழைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here