சுங்கை பூலோ அருகே நடந்த விபத்தில் தந்தை – மகள் பலி

சுங்கை பூலோ: வடக்கு-தெற்கு நெடுஞ்சாலையின் கிலோமீட்டர் 451.9 இல் இன்று அதிகாலை இரண்டு வாகனங்கள் மோதிய விபத்தில் இரண்டு பேர் இறந்தனர். அதிகாலை 2 மணியளவில் நடந்த இந்த சம்பவத்தில், பாதிக்கப்பட்ட மாட் ஜாக்கி மஹ்மூத் 48, மற்றும் அவரது மகள் மியா ஜராத்துல் நுரைஷா 13 சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தது உறுதி செய்யப்பட்டது.

இன்று அதிகாலை 3.20 மணியளவில் இந்த சம்பவம் குறித்து தனக்கு தகவல் கிடைத்ததாக சுங்கை பூலோ மாவட்ட காவல்துறை தலைமை கண்காணிப்பாளர் ஷஃபாடன் அபு பக்கார் தெரிவித்தார். முதற்கட்ட விசாரணையில், புரோட்டான் வீரா மற்றும் டொயோட்டா வியோஸ் ஆகிய இரண்டு கார்கள் வடக்கிலிருந்து தெற்கு நோக்கி பயணித்ததாக கண்டறியப்பட்டது.

இடத்திற்கு வந்ததும், மாட் ஜாகி மற்றும் அவரது மூன்று குழந்தைகள் உட்பட ஐந்து பயணிகளுடன் 38 வயது நபர் ஓட்டிச் சென்ற புரோட்டான் வீரா கார் கட்டுப்பாட்டை இழந்து வலதுபுறம் உள்ள சாலை தடுப்பில் மீது மோதியதாகக் கூறப்படுகிறது.

“Toyota Vios ஒரு 49 வயதுடைய நபர் மற்ற இரண்டு பயணிகளுடன் பயணம் செய்துள்ளார். அவர்கள் பின்னால் வந்துள்ளனர். பின்னர் அதைத் தவிர்க்க நேரமில்லாமல் புரோட்டான் வீராவின் முன் வலது பக்கத்தில் மோதியது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இந்த விபத்தின் காரணமாக மாட் ஜாக்கி மற்றும் அவரது மகள் மியா ஜராத்துல் நுரைஷா ஆகியோர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்ததை சுங்கை பூலோ மருத்துவமனை மருத்துவக் குழு உறுதிப்படுத்தியது என்று ஷஃபாடன் கூறினார். ஒன்பது முதல் 38 வயதுக்குட்பட்ட புரோட்டான் வீராவில் பயணம் செய்த மேலும் நான்கு பாதிக்கப்பட்டவர்கள் காயமடைந்து சுங்கை பூலோ மருத்துவமனை அவசரப் பிரிவில் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர்.

டொயோட்டா வியோஸ் காரின் ஓட்டுநர் லேசான காயமடைந்து அதே மருத்துவமனையில் அவசர சிகிச்சைப் பிரிவில் சிகிச்சை பெற்றார். அதே நேரத்தில் காரில் பயணம் செய்த முறையே 15 மற்றும் 46 வயதுடைய இருவர் காயமடையவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

போக்குவரத்து போக்குவரத்து சட்டம் (ஏபிஜே) 1987 பிரிவு 41(1)ன் படி இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டது என்றார். சம்பவம் தொடர்பாக தகவல் தெரிந்தவர்கள், போக்குவரத்து புலனாய்வு அதிகாரி இன்ஸ்பெக்டர் முஹம்மது ஃபஹ்மி ஷம்சுதீனை 014-3667353 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொண்டு விசாரணைக்கு உதவலாம்  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here