மாலை 4.30 மணிக்கு PH – PN தலைவர்கள் மாமன்னரை சந்திக்கின்றனர்

கோலாலம்பூர்: மாமன்னர் அல்-சுல்தான் அப்துல்லா ரியாதுதின் அல்-முஸ்தபா பில்லா ஷா கூட்டணியின் தலைவர்களான பக்காத்தான் ஹராப்பான் (PH) மற்றும் பெரிகாத்தான் நேஷனல் (PN) தலைவர்களை இன்று பிற்பகல் 4.30 மணிக்கு இஸ்தானா நெகாராவில் அவரது மாட்சிமையைச் சந்திக்குமாறு உத்தரவிட்டார்.

சட்டப்பிரிவு 43(2)(a)ன் கீழ் வழங்கப்பட்டுள்ள பிரதமர் நியமிக்கப்படுவதற்கான எளிய பெரும்பான்மை நம்பிக்கையை மக்களவையில் எந்த உறுப்பினரும் பெறாததே இதற்குக் காரணம் என்று Datuk Pengelola Bijaya Diraja Istana Negara Datuk Seri Ahmad Fadil Shamsuddin தெரிவித்தார்.

15ஆவது பொதுத் தேர்தலுக்குப் பிந்தைய அரசியல் கட்சிகளின் கூட்டணி (GE15) தொடர்பான அறிவிப்பை இஸ்தானா நெகாரா இன்று GE15ஐத் தொடர்ந்து அதிக எண்ணிக்கையிலான நாடாளுமன்ற இடங்களைக் கொண்ட கட்சித் தலைவர்கள் மற்றும் அரசியல் கட்சிகளின் கூட்டணித் தலைவர்களிடமிருந்து புதிய அரசாங்கத்தை அமைப்பதற்கான அறிவிப்பைப் பெற்றதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here