அன்வாருக்கு ஆதரவு வழங்கும் குடாட் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் Verdon Bahanda

கோத்த கினபாலு, பிரதமர் அன்வார் இப்ராஹிம் தலைமையிலான ஒற்றுமை அரசாங்கத்திற்கு தனது ஆதரவை சுயேட்சை குடாட் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் Verdon Bahanda இன்று உறுதிப்படுத்தினார். நாட்டின் 10ஆவது பிரதமராக அன்வாரை நியமித்த மாமன்னர் சுல்தான் அப்துல்லா சுல்தான் அகமது ஷாவின் ஆணையை தாம் மதிப்பதாக அவர் கூறினார்.

 15ஆவது பொதுத் தேர்தலில் என் மீது நம்பிக்கை வைத்த குடாட் நாடாளுமன்றத் தொகுதி மக்களுக்கு மிக்க நன்றி. எனது பிரச்சாரத்தின் போது நான் உறுதியளித்தபடி, குடாத் தொடர்ந்து அரசாங்கத்தை ஆதரிக்கும்.

இது நாடாளுமன்றத் தொகுதியின் நன்மைக்காகவும், வளர்ச்சியில் நாம் பின்தங்காமல் இருக்கவும், இந்தத் தொகுதியை சிறந்து விளங்கவும், மற்ற பகுதிகளுக்கு இணையாக இருக்கவும் இது உதவும் என்று அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். நேற்று புத்ராஜெயாவில் அன்வாரை சந்தித்ததாக வெர்டன் கூறினார்

வியாழன் அன்று, தேசிய ஸ்திரத்தன்மை மற்றும் மலேசியர்களின் நல்வாழ்வுக்காக ஒரு ஒற்றுமை அரசாங்கம் நிறுவப்பட வேண்டும் என்ற ராஜாவின் கோரிக்கையை KDM மதிப்பதாக பீட்டர் கூறியதாக கூறப்படுகிறது. நவம்பர் 5 ஆம் தேதி வேட்பாளர்கள் நியமனத்தின் போது, ​​ரிதுவான் டெனோம் தொகுதியில் சுயேச்சை வேட்பாளராக நின்றார். நவம்பர் 11 அன்று, பீட்டர் தனது கட்சியுடன் ரிதுவானின் ஒத்துழைப்பை உறுதிப்படுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here