கேமரன் ஹைலேண்ட்ஸ் நிலச்சரிவு: ஆடவர் பலி

ஈப்போ: கேமரன் ஹைலேண்ட்ஸில் உள்ள கம்போங் ராஜாவுக்கு அருகிலுள்ள புளூ வேலி பள்ளத்தாக்கில் இன்று பிற்பகல் நிலச்சரிவு சம்பவத்தில் ஒருவர் இறந்தார். பகாங் தீயணைப்புத் துறையின் துணை இயக்குநர் (செயல்பாடுகள்) இஸ்மாயில் அப்துல் கானி கூறுகையில், மதியம் 12.54 மணியளவில் பாதிக்கப்பட்ட 37 வயதான நபர் சம்பந்தப்பட்ட சம்பவம் குறித்து அவரது தரப்பினருக்கு அழைப்பு வந்தது.

கேமரன் ஹைலேண்ட்ஸ் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் (பிபிபி) உறுப்பினர்கள் மற்றும் அதிகாரிகளை நாங்கள் உடனடியாக இரண்டு இயந்திரங்களுடன் அழைப்பைப் பெற்றவுடன் சம்பவம் நடந்த இடத்திற்கு அனுப்பினோம் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

அவர் வந்தவுடன், நிலச்சரிவு ஏற்பட்டதையும், மண் வேலை செய்யும் அகழ்வாராய்ச்சியில் சிக்கியதையும் அவர் கண்டுபிடித்தார். புதைக்கப்பட்ட பலியானவர் மேலதிக நடவடிக்கைக்காக போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்படுவதற்கு முன்பு, தீயணைப்புப் படையினரால் மண்வெட்டியைப் பயன்படுத்தி அவரின் உடலை அகற்றியதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here