கோல சிலாங்கூர் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்களில் 280 பேர்,3 PPSயில் தங்கியுள்ளனர்

கோல சிலாங்கூரில் இன்று காலை 11.10 நிலவரப்படி, 93 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 280 வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்களைத் தங்க வைக்க மூன்று தற்காலிக வெளியேற்ற மையங்கள் (பிபிஎஸ்) இன்னும் இந்த மாவட்டத்தில் இயங்கி வருகின்றன.

சிலாங்கூர் மாநில பேரிடர் மேலாண்மைக் குழுவின் (JPBN) செயலகத்தின் தலைவர் முள்ளியடி அல்-ஹம்தி லாடின், இது சுங்கை சிரே தேசியப் பள்ளி (SK), பண்டார் பாரு SK மற்றும் கோல சிலாங்கூர் நகராண்மைக் கழகம் (MPKS) பெஸ்தாரி ஜெயா ஆகியவற்றில் PPS சம்பந்தப்பட்டதாகக் கூறினார்.

SK Sungai Sireh வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை 111 பேர் (37 குடும்பங்கள்), SK Bandar Baru (92 பேர் / 30 குடும்பங்கள்) மற்றும்  MPKS Bestari Jaya (77 பேர் / 26 குடும்பங்கள்) உள்ளனர். Sekolah Menengah Kebangsaan (SMK) ஜெராம் சம்பந்தப்பட்ட மற்றொரு பிபிஎஸ் நேற்றிரவு 10.30 மணிக்கு மூடப்பட்டது என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

நவம்பர் 21 அன்று, கோல சிலாங்கூரில் நான்கு பேர் மற்றும் கோல லங்காட்டில் ஐந்து பேர் உட்பட மொத்தம் 400 வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் மாநிலம் முழுவதும் ஒன்பது பிபிஎஸ்ஸில் வைக்கப்பட்டதாக ஊடகங்கள் தெரிவித்தன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here