ஆற்றில் மூழ்கி இறப்பதற்கு முன் உதவிக்காக கூக்குரலிட்ட ஆடவர் சடலமாக மீட்பு

கிள்ளான்: பாண்டமாரான் ஜெயா அருகே ஆற்றில் மூழ்கி சடலமாக கண்டெடுக்கப்படுவதற்கு முன்பு அடையாளம் தெரியாத நபர் ஒருவர் உதவிக்கு அழைத்துள்ளார். சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் இயக்குநர் நோரஸாம் காமிஸ் கூறுகையில், காலை 10.34 மணியளவில் இந்தச் சம்பவம் தொடர்பாக தனக்கு அழைப்பு வந்தது.

போர்ட் கிள்ளான் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு  பணியாளர்கள் குழு காலை 10.47 மணிக்கு சம்பவம் நடந்த இடத்திற்கு வந்து அழைப்பை மேற்கொண்ட பொதுமக்களைக் கண்டறிந்தது. அழைப்பாளர் 50 வயதுடைய ஒரு நபர் ஆற்றில் இறங்குவதைப் பார்த்ததாகக் கூறினார்.

உயிரிழந்தவர் கோபமாக இருந்ததாகவும் அவர் நீரில் முழுகுவதற்கு முன்பு உதவி கேட்டதாகவும் நம்பப்படுகிறது என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார். அதைத் தொடர்ந்து, தீயணைப்பு வீரர்கள் உடனடியாக ஆற்றில் தேடுவதற்குச் சென்றனர். அதே நேரத்தில் போர்ட் கிள்ளான் பிபிபி நீர் மீட்புக் குழுவின் (பிபிடிஏ) உதவியைக் கோரினர்.

“PPDA உறுப்பினர்கள் ஆற்றின் அடிப்பகுதியில் மூழ்கி, மதியம் 12.30 மணியளவில் பாதிக்கப்பட்டவரைக் கண்டுபிடித்தனர். பாதிக்கப்பட்டவர் ஆற்றில் இறங்கிய இடத்திலிருந்து ஒரு கிலோமீட்டர் தூரத்திலிருந்து சடலமாக மீட்கப்பட்டார். இறந்தவரின் உடல் போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்படுவதற்கு முன்னர் சுகாதார அமைச்சின் ஊழியர்களால் இறந்ததை உறுதிப்படுத்தினார்.

காவல்துறையினரும் உயிரிழந்தவர் தொடர்பான எந்த அடையாளத்தையும் கண்டுபிடிக்கவில்லை. தீ நடவடிக்கை மதியம் 1.42 மணிக்கு முடிந்தது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here